Watu mna manenoUkute ananuka mdomo na harufu mbaya ya papuchi.
Jamani Hivi mtoto kama huyu mpaka apate shida chuoni.... Wanaume tupo tyuuu,View attachment 1286114
Unitag ili nipate kujua zao la mkoa gani hili[emoji1787][emoji1787]Mwanaume wa wapi wewe unaandika tyuuu badala ya tu?
Karibu Pm tufurahie uhuru day pamoja.Jamani wanaume kama mm... Tuchague sehemu ya kupumzika... Uhuru unamatunda yake.... Hivi mtoto kama huyu mpaka apate shida chuoni.... Wanaume tupo tyuuu, mpaka apate mzee mwenye presha wanaume tunaangalia....
Kwani ukitoa 100,000 tu ya kupumzika nae unapungukiwa nn... Jamani tuacheni uvivu... Haya ni matunda ya uhuru... Yaliwe ipasavyooView attachment 1286114
Hahahahahaha..... Serikali inafanya kazi kuwatunza mabint kwa boomWrite your reply...pongezi ziende kwa serikali awamu ya tano
Mh, kama hapa ni pa kupumzikia sijui unakoshindia pakoje
fikiria unaingia Jf unakutana na dada yako/mdogo wako au binti yako anaambiwa ni tunda la uhuru??vijana sijui mnakwama wapi?huu ni ulimbukeni kama ulimbukeni mwingine
Na wewe muongo, uzuri wake uko wapi hapo!Ww muongo.... Ubaya wake uko wapi hapo