Tuache Utani Kuna Ukweli Wowote Dog Ni Kitowewo Huko Viunga Vya Ipogoro?

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Hii Habari Niliisikia Siku Nyingi Sana Jamani Kuna Ukweli Au Utani Tu Wa Kutaniana Kuwa Yule Animal Anaelia Woh! Woh! Aaagh Anapikwa Supu Na Chapati Huko Irunga?
 

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
4,951
2,000
Kama unamaanisha Ipogoro - Iringa nimekaa huko miaka 7 sijawahi kuona hata mtu akiua hao viumbe, labda zamani sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom