• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Tuache sababu za kusingizia hali ya hewa timu zinaposhindwa ugenini

Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,967
Points
2,000
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,967 2,000
Nadhani sasa ni utoto kila timu zetu zinaposhindwa ugenini hasa Uarabuni kusingizia hali ya hewa.

Nchi yetu bahati Mwenyezi Mungu katupa sehemu zenye joto na baridi pia sasa kama timu inakwenda nje kwenye baridi kwa nini isiweke kambi sehemu za baridi?

Nasema ni utoto kuanza kufikiria hali ya hewa kama chanzo cha kufungwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
12,092
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
12,092 2,000
Nadhani sasa ni utoto kila timu zetu zinaposhindwa ugenini hasa Uarabuni kusingizia hali ya hewa.
Nchi yetu bahati Mwenyezi Mungu katupa sehemu zenye joto na baridi pia sasa kama timu inakwenda nje kwenye baridi kwa nini isiweke kambi sehemu za baridi?
Nasema ni utoto kuanza kufikiria hali ya hewa kama chanzo cha kufungwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii kitu hajaiona huyo Manarahamtha nadhani


Sent from my SM-T355Y using Tapatalk
 
Otterhound

Otterhound

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
861
Points
1,000
Otterhound

Otterhound

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
861 1,000
Nadhani sasa ni utoto kila timu zetu zinaposhindwa ugenini hasa Uarabuni kusingizia hali ya hewa.
Nchi yetu bahati Mwenyezi Mungu katupa sehemu zenye joto na baridi pia sasa kama timu inakwenda nje kwenye baridi kwa nini isiweke kambi sehemu za baridi?
Nasema ni utoto kuanza kufikiria hali ya hewa kama chanzo cha kufungwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeongea point mkuu, jibu jingine hili hapa👇
1983074_Screenshot_20190203-131029_Instagram.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,402,694
Members 530,969
Posts 34,402,487
Top