We jamaa Muongo Sana.
Sasa Kwa mfano ni kweli, huyo mpangaji wenu anapata mshahara shilingi ngapi? Maana umesema anasubiri mshahara wa December huo huo awapeleke watoto wake shule (Ada na mahitaji yote ya shule) alafu mshahara huo huo awalipe Kodi yenu ya mwaka (umesema analipaga December miaka yote)
Hapa kuna kitu hakiko Sawa, eiza kuwachafua TTCL au kuingiza udini bila sababu.
Mwisho kabisa, tukiashumu ni kweli jamaa hajalipa Kodi, hebu kuwa kijana. Mzee wako alihangaika katika umri wako akajenga nyumba anapangisha watu wewe unaamka asubuhi unasubiria TTCL walipe mshahara nawe ukinge kupitia mgongo wa Mzee. Mnaipigia hesabu hela ya mzee Hadi senti tano ya mwisho, Mzee anashindwa hata kununua suruali au kumpa mchepuko wake
Sent using
Jamii Forums mobile app