TTCL bado mnarudia makosa, tatizo ni nini?

TTCL bado mnarudia makosa, tatizo ni nini?

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Posts
15,963
Reaction score
23,264
Mwaka jana na mwanzoni mwa mwaka huu, kumekuwa na taarifa za kibiashara toka kampuni ya Ttcl za kuvutia wateja kwenye mitandao ya mawasiliano nchini, kwa kauli mbiu yao ya "rudi nyumbani kumenoga".

Kumevunjwa bodi, kupinduliwa menejimenti, kuua matumizi ya vifaa vya mawasiliano vya analogia bila kutoa fidia kwa wateja katika shirika hilo la mawasiliano la umma kwa muktadha wa kuboresha na kuleta madiliko chanya kwenye sekta hii, lakini mambo ndivyo sivyo.

Mambo ni ya hovyo, upatikanaji wa huduma ni wa hovyo hovyo.

Walianza kwa ahadi za kuboresha na kusimika minara ya kuongeza nguvu ya masafa ya mawasiliano nchi nzima, lakini hadi leo ni miji michache sana yenye 'coverage' ya Ttcl.

Maeneo ya 'mikoani' ni maeneo machache sana kutoka zilipo 'installations' zao unaweza ukatumia mawasiliano ya Ttcl.

Huyo mdudu anayelibungua shirika hili la mawasiliano ya taifa anaonekana kuwa ana nguvu mno,sazingine kuliko hata serikali, maana hawajamgundua na wala hawajihangaishi kumtafuta, ni kwa nini?

Tuseme hawaielewi 'challange' hii, hapana kuna kitu nyuma ya pazia.

Kutokuwa wabunifu wa kibiashara na kuendeleza ukiritimba wa kuleta line zenye kubagua simu za 3g, pamoja na kushindwa kusimika minara ya kuboost mawasilano ni aina ya uhujumu uchumi mamboleo, unaofanywa kijanja kwa makusudi na menejimenti kwa kijifanya hawaelewi, kwa manufaa yao binafsi.

Nyumbani kunanogeshwaje bila ya kuondoa ukiritimba wa ovyo na uboreshwaji wa huduma?
Kiuhalisia mambo yalivyo ni tofauti na propaganda zao wanazotulisha wananchi kila uchao!
Nadhani serikali inatakiwa kuangazia jicho lake la tatu katika kampuni hii ya umma, kuna matatizo.
 
Mkuu umeandika kwa historia. TTCL sasa hivi inapatikana nchi nzima hata ukiwa na simu ya kitochi.
 
Kwa mtizamo wangu naona TTCL imejikita kwenye siasa zaidi kuliko kuboresha huduma zao. Huku mitaani tunashuudia nguzo zao zilizoanguka na zingine zisizo na cable. Idara yao ya customer care ina mapungufu bado.
 
Mkuu umeandika kwa historia. TTCL sasa hivi inapatikana nchi nzima hata ukiwa na simu ya kitochi.
tatizo vocha zao yani hawajaweza kwendana na ushindani hata usajili wa line zao ni expensive na kusajili mpaka uende ofisini na sehemu maalum lakini wenzao usajili kila sehemu
 
tatizo vocha zao yani hawajaweza kwendana na ushindani hata usajili wa line zao ni expensive na kusajili mpaka uende ofisini na sehemu maalum lakini wenzao usajili kila sehemu
weeeee itakuwa ulipigwaaa.....laini watu tumesajiliii bure...tukaishia nunua tu vochaaa...afu vochaa si hata maxmalipo,selcom,mawakala wa benki...kwa ttcl pesa au mpesa tigo pesa..but wakileta na madukanii itakuwa bomba zaidi
 
sio kweliii bhana...ttcl kwenye simu ya torch haisomii wana minara ya 3G na 4G .afu sio nchi nzimaa....watu tupo town (Mbeya) kijisafari kdg tu cha nje ya mji ttcl mambo hayasomii.....keroooo
Wameanza Roaming wakishirikiana na Tigo nadhani ni kuanzia mwezi wa 7 mwishoni, ukiwa na simu ya kitochi ukiweka line ya TTCL unaendelea kupata huduma kama kawa
 
weeeee itakuwa ulipigwaaa.....laini watu tumesajiliii bure...tukaishia nunua tu vochaaa...afu vochaa si hata maxmalipo,selcom,mawakala wa benki...kwa ttcl pesa au mpesa tigo pesa..but wakileta na madukanii itakuwa bomba zaidi
Wenzao usajili kila mahali lakini hawa unaweza tafuta msajili ukakosa mpaka uende sehemu maalum, vocha wauze madukani kama wenzao, halotel wamekuja juzi juzi lakini usajili kila mahali na vocha madukani zinapatikana compred na TTCL.
kama wanataka ushindani wanabidi wawe serious.
 
Back
Top Bottom