TTCL bado mnarudia makosa, tatizo ni nini?

TTCL bado mnarudia makosa, tatizo ni nini?

Wameanza Roaming wakishirikiana na Tigo nadhani ni kuanzia mwezi wa 7 mwishoni, ukiwa na simu ya kitochi ukiweka line ya TTCL unaendelea kupata huduma kama kawa

hili nimeliona wamefanya vema sana kuanzisha Roaming..mtandao hausuisui tena
Lakini kwenye upande wa vifurushi vya internet hapa naona wmeanza kuwehuka..
 
Hata vifurushi vyao nimeviona ni ghari si vya kampuni inayotafuta kujipromoti
Mwanzo boom pack ilikua tsh 5000 unapata dk 75 mitandao yote, sms 660, Gb 6 na free kupiga ttcl to ttcl siku 30. Sasa hivi tsh 5000 unapata Gb 4. dk 200 ttcl kwenda ttcl, dk 25 kwenda mitandao yote. Laini yao nimeitupa.
 
Hata vifurushi vyao nimeviona ni ghari si vya kampuni inayotafuta kujipromoti

Mkuu vifurushi vyao ni cheap kuliko mitandao mingine yote walikua na kifurushi cha 2500 kwa mwezi ambacho unapata gb3 ttcl -ttcl bure mitandao mingine dakika 32 sms nyingi tu kwa mwezi mzima na ndo ninachjiungaga mimi ingawa wamekitoa kimebaki cha 5000 mwezi mzima nadhani kwa ilo nitaachana na ttcl sababu kuu sio bando gharama hapana sababu network yao bado wamefel kwa kiwango kikubwa mana unaweza kupiga alafu simu inafeli na kukata hovyo ingawa kama uko dar sehem nzur kwenye data wanajitahidi sana
 
tatizo vocha zao yani hawajaweza kwendana na ushindani hata usajili wa line zao ni expensive na kusajili mpaka uende ofisini na sehemu maalum lakini wenzao usajili kila sehemu

Mkuu mi nimepata usajili kwa jamaa wa mtaani tu kwa buku mbili wanakuaga na promotion mtaani walishapita kwa mia tano trna wanakuwekea vocha ya mia tano usajili wao auna usumbufu ukilinganisha na mitandao ya kampuni nyingine labda maeneo yenu akuna vijana wenye uwezo mzur wa kutumia ile app ya kusajili line za ttcl anaekutana na bei kubwa hao jamaa wanatamaa mana ttcl nw bando zao cheap ila upande wa voice nisikudanganye wako vibaya sana kwakwel uongo dhambi kama unataka data cheap ila wana kasi nzur
 
Mkuu mi nimepata usajili kwa jamaa wa mtaani tu kwa buku mbili wanakuaga na promotion mtaani walishapita kwa mia tano trna wanakuwekea vocha ya mia tano usajili wao auna usumbufu ukilinganisha na mitandao ya kampuni nyingine labda maeneo yenu akuna vijana wenye uwezo mzur wa kutumia ile app ya kusajili line za ttcl anaekutana na bei kubwa hao jamaa wanatamaa mana ttcl nw bando zao cheap ila upande wa voice nisikudanganye wako vibaya sana kwakwel uongo dhambi kama unataka data cheap ila wana kasi nzur
Sasa hivi mitandano yote wanatumia app kila kitu kianishia nhapo kusema kwamba hakuna wenye uwezo wa kutumia app ya ttcl ni uongo na kama ni kweli basi wajitathimini, sifa moja ya developer mzuri ni kutengeneza app/software ambayo ina friendly user interface.
hawa kusajili line kwa 2000 still ni ghali wenzao wanasajili kwa buku na unaposema mpaka ukutane wanafanya promotion mtaani sasa je nikitaka kusajili kipindi hawafanyi promotion si tatizo? Halotel wakifanya promotion wanasajili line buree bila hata shing kumi unanunua vocha tu kama hakuna promotion vijana wanasajili kwa buku kila mahali.
narudia tena kuwa hawa bado hawaja serious kusambaza vocha na kushindana na mitandano mingine
 
Mkuu umeandika kwa historia. TTCL sasa hivi inapatikana nchi nzima hata ukiwa na simu ya kitochi.
Muongo wewe mimi nipo Kyela Mbeya mnara wamejenga kijijini huko Kajunjumele hapa mjini network hamna au unaongelea nchi ipi tena
 
Sasa hivi mitandano yote wanatumia app kila kitu kianishia nhapo kusema kwamba hakuna wenye uwezo wa kutumia app ya ttcl ni uongo na kama ni kweli basi wajitathimini, sifa moja ya developer mzuri ni kutengeneza app/software ambayo ina friendly user interface.
hawa kusajili line kwa 2000 still ni ghali wenzao wanasajili kwa buku na unaposema mpaka ukutane wanafanya promotion mtaani sasa je nikitaka kusajili kipindi hawafanyi promotion si tatizo? Halotel wakifanya promotion wanasajili line buree bila hata shing kumi unanunua vocha tu kama hakuna promotion vijana wanasajili kwa buku kila mahali.
narudia tena kuwa hawa bado hawaja serious kusambaza vocha na kushindana na mitandano mingine

Mkuu umenielewa vibaya nimesema usajili cku izi wanatumia app kwa mitandao yote nazungumzia hao wa mtaani kwenye namna ya utumiaje watu wanatofautiana ivi unaweza amini kuna watu wanatumia watsapp lkn hata kutengeneza group ajui anauliza watu na kunawengine hata kutumia watsapp ajui ila ukimpa kwa kuona tu anakusaidia kwa 2000 hao ni agent ni gharama ndo kwa line za chuo na lugha za line ya chuo ni lugha ya ujanja wa jamaa ili wakuweke we kwenye akili ya ni line ya tofauti na line za kawaida ila promotion ya ttcl niliokutana nao mi ni 500 tena iyo mia tano waliniwekea vocha kwaajili ya activation ya line na majaribio so nisawa na bure ila vijana wa mtaani upataji wa hela na kuweza kuendelea na hiyo uduma lazima wakupige cha juu mkuu au panda gari safiri kwenye ofisi zao ila njia rahisi ni hao agent mtaani tatizo sisi wabongo tunataka total zero cost matokeo ya unatoka hela zaid kwa njia ya nauli
 
Mkuu umenielewa vibaya nimesema usajili cku izi wanatumia app kwa mitandao yote nazungumzia hao wa mtaani kwenye namna ya utumiaje watu wanatofautiana ivi unaweza amini kuna watu wanatumia watsapp lkn hata kutengeneza group ajui anauliza watu na kunawengine hata kutumia watsapp ajui ila ukimpa kwa kuona tu anakusaidia kwa 2000 hao ni agent ni gharama ndo kwa line za chuo na lugha za line ya chuo ni lugha ya ujanja wa jamaa ili wakuweke we kwenye akili ya ni line ya tofauti na line za kawaida ila promotion ya ttcl niliokutana nao mi ni 500 tena iyo mia tano waliniwekea vocha kwaajili ya activation ya line na majaribio so nisawa na bure ila vijana wa mtaani upataji wa hela na kuweza kuendelea na hiyo uduma lazima wakupige cha juu mkuu au panda gari safiri kwenye ofisi zao ila njia rahisi ni hao agent mtaani tatizo sisi wabongo tunataka total zero cost matokeo ya unatoka hela zaid kwa njia ya nauli
Mitandao yote wanatumia app kusajili line, sasa iweje waweze tumia app za mitandao mingine washindwe ya ttcl? Ina maana ya ttcl ni ngumu, basi wajitathimini inatakiwa mtengneza app ahakikishe kuwa ni user friendly kama ni ngumu kutumia kwa wasajili line basi ndiko kufail kwenyewe
 
20180813_103803.jpg

I bought this for internet but ni useless kabsa... Nilitaka kuitumia nikiwa maeneo ya mwenge au tabata but ni upuuzi mtupu very poor coverage and speed....
4G kama unatumia 2G ya Tigo..
 
Mitandao yote wanatumia app kusajili line, sasa iweje waweze tumia app za mitandao mingine washindwe ya ttcl? Ina maana ya ttcl ni ngumu, basi wajitathimini inatakiwa mtengneza app ahakikishe kuwa ni user friendly kama ni ngumu kutumia kwa wasajili line basi ndiko kufail kwenyewe

App ya ttcl ya usajili aipo kwenye pray store sasa changamoto ya kuidownload kwenye web yao narudia sio wote wanaweza kufanya jambo fulani mitandao mingine inawateja wengi sana na ufanywa na kila mtu jaribu kwenda kwa vijana fanya research kidg waambie unataka line ya ttcl kwa baadhi yao usikie majibu yao
 
Serikali ipi unataka iwe na jicho la tatu mkuu? Kitu gani kimoja tu cha serikali unaweza jivunia iwe huduma za afya, elimu, huduma za jamii n.k?
 
Kwani hii Ttcl imebinafsishwa? Kama bado ipo chini ya serikali msishangae. Chukueni mfano wa tbc ndio mtapata jibu.
 
App ya ttcl ya usajili aipo kwenye pray store sasa changamoto ya kuidownload kwenye web yao narudia sio wote wanaweza kufanya jambo fulani mitandao mingine inawateja wengi sana na ufanywa na kila mtu jaribu kwenda kwa vijana fanya research kidg waambie unataka line ya ttcl kwa baadhi yao usikie majibu yao
Basi kitendo cha kutokuwepo playstore ndiyo kufail kwenyewe, sasa unataka wafail vipi?
 
Basi kitendo cha kutokuwepo playstore ndiyo kufail kwenyewe, sasa unataka wafail vipi?

Mitandao yote sio ttcl tu hiyo ni system kwaajili ya usajili tu ndugu ni rahisi app hiyo kila mtu kua nayo za mitandao mingine na hii nadhani sababu ya wao kuto kua nayo hiyo niliwahi kusajili line ya ttcl hii niliyonayo leo jamaa alikuja hadi hm nilimpigia cm akaja cm yake ilizima chaji akaitaji smartpohone na mi ninatumia iphone akasema inatakiwa android nilipomtafutia android akaanza kuingia kwenye web ya ttcl akatafuta app ikamtoa jasho akampigia jamaa wake akamsaidia ndo nikaona kuna shidah hiyo kwao wakat ilikua ishu ndo nika
 
Back
Top Bottom