Tsd temeke


mapengo junior

mapengo junior

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,118
Likes
81
Points
145
Age
30
mapengo junior

mapengo junior

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,118 81 145
ndugu zangu kama kuna mtu anaweza kusaidia walimu wa sec kupata barua za ajira wilayani temeke namuomba asaidie kwani tsd temeke hawafanyi kazi..hasa yule katibu wake bi SUBIRA MWAKITEBE..tunaomba mwenye uwezo wa kurekebisha basi asaidie..afisa elimu wilaya na mkoa pia wapo kimya,.ahsanteni
 
Jomse

Jomse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
275
Likes
1
Points
0
Jomse

Jomse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
275 1 0
Yaani hata mimi kuna jamaa yangu ni mwalimu wa primary amejitahidi na sasa ana ka degree kake amepeleka vyeti vyake hapo wilayani lakini sasa ni mwaka wa pili hawajambadilisha.Hao maafisa utumishi wa manispaa ya temeke wanakatisha tamaa kwa kweli.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,399
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,399 491 180
ndugu zangu kama kuna mtu anaweza kusaidia walimu wa sec kupata barua za ajira wilayani temeke namuomba asaidie kwani tsd temeke hawafanyi kazi..hasa yule katibu wake bi SUBIRA MWAKITEBE..tunaomba mwenye uwezo wa kurekebisha basi asaidie..afisa elimu wilaya na mkoa pia wapo kimya,.ahsanteni
Afisa Elimu Wilaya na Mkoa hawana power yoyote ile ya kumsimamia au kumlazimisha chochote kati wa TSD Temeke. Mbona uko jirani na mwajiri wake halafu hunufaiki Mkuu? Just nenda Ubungo Plaza ghorofa ya 6 na uulizie Afisa Ajira na Madaraja au Naibu Katibu (TSD) unapata prompt response. Shida yenu Walimu hamjui channel za kudai haki zenu. Kama unahitaji msaada zaidi just ni PM
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,399
Likes
491
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,399 491 180
Yaani hata mimi kuna jamaa yangu ni mwalimu wa primary amejitahidi na sasa ana ka degree kake amepeleka vyeti vyake hapo wilayani lakini sasa ni mwaka wa pili hawajambadilisha.Hao maafisa utumishi wa manispaa ya temeke wanakatisha tamaa kwa kweli.
NI unfair kabisa mwambie aende pale Ubungo Plaza (TSD Makao Makuu) ghorofa ya 6. Afisa Utumishi wa Manispaa hana kosa lolote sio kazi yake hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,214,777
Members 462,867
Posts 28,523,461