Trust Again in a Man.

Trust Again in a Man.

wifi si ulisema mmeachana,tutakubaliana kwa amani,sasa haya yanatokea wapi?

wifi unaujua uchungu wa mme wewe!! Yaani nikuachie tu hivi hivi.
Na sahivi ngoja niongeze malavidavi maana competition ishakuwa kubwa.
 
Na huwezi kumpata saa hizi....utakuta keshaenda mahali....halafu mbona akiwa hapatikani na nanii pia hapatikani?kunanini?

nanusa harufu mbaya hapa wifi,tunaibiwa hapa tukae macho wazi
 
Mtakuja nazo huko huko....kwanza jumamosi ni mnada Tengeru..hahahaha aa tunaanzia pale kwanza kwa nyama za wamasai lol km una kinyaa inakula kwako

chaaa wifi unamsikia huyu eti za mnada?? Amy alivyokuwa cutie sasa hivi anapauka
 
chaaa wifi unamsikia huyu eti za mnada?? Amy alivyokuwa cutie sasa hivi anapauka
Kama ni hivyo mwambie asije lol. Khaaa anatuonaje tule nyama za mnadani? Kwanza sie twaja jpili, kwani soko la Tengeru ni jpili wifi?
 
hehehe chezea mimi subiri
Mnanionea kwa kuwa hajaja eeeeh ngoja akija tutaona kama mtayasema haya kwa Binti Kisura,Amy wa mashauzi...lol mtoto Pozi...mtoto tabasamu....utantaka mie.....
 
Back
Top Bottom