Trust Again in a Man.

Trust Again in a Man.

Teh utashangaaaa wanjanja hao washakuzidi kete na huna hata hela ya kula leo....
njoo uchukue buku ya mchana....lol ule hata ubuyu tu

na laki tatu ya lunch usiku ndo sina,pyaaa ubuyu mpelekee amyner.
 
Hahahahaaa thubutuuuuu.....unataka Amy anigonge mzungu wa nne leo kisa namuota mwingine wakati yeye ndo mhusika?

Ricky!! Nahisi nahitaji private detective wa kukufatilia naanza kukudoubt!
 
kweli kabisa,uwepo wako umenibariki sana.pole na majukumu ndo maisha hayo

Asante mkuu, nami pia natambua uwepo wako ktk jamii hii ya watu mchanganyiko,

PS:
Mkuu una updates zozote kuhusu mgomo wa madaktari kwa leo? Kama unazo hebu nipe dondoo japo kwa ufupi.
 
Ricky!! Nahisi nahitaji private detective wa kukufatilia naanza kukudoubt!
Hapana mumy usiwaze kwa hili....Nilishakuambia huyu Kaby ana lake jambo....we mzoee tu hapa makali kwangu...
yan ni wewe tu barafu wa moyo wangu
 
lyrincs za ukweli
Hahahahaaa amenisumbua muda mrefu eti hakupati umemtosa akaenda kwa Uporoto akatendwa akaona bora akutafute kwa hii dedication...lol na amekupa hope sasa atakuwa na furaha
 
Hahahahaaa amenisumbua muda mrefu eti hakupati umemtosa akaenda kwa Uporoto akatendwa akaona bora akutafute kwa hii dedication...lol na amekupa hope sasa atakuwa na furaha

hehehe hanipendi bhana
 
Wifi napita hapa. Namtafuta hamisi kishindindo anikalimanie.
 
Asante mkuu, nami pia natambua uwepo wako ktk jamii hii ya watu mchanganyiko,

PS:
Mkuu una updates zozote kuhusu mgomo wa madaktari kwa leo? Kama unazo hebu nipe dondoo japo kwa ufupi.

hapana kwa kweli nilikuwa huku kijijini kishumundukosi ndo narudi mjini
 
Hapana mumy usiwaze kwa hili....Nilishakuambia huyu Kaby ana lake jambo....we mzoee tu hapa makali kwangu...
yan ni wewe tu barafu wa moyo wangu

hivi huu uongo bado upo?pyaaaa,
 
Back
Top Bottom