Amyner
JF-Expert Member
- Jul 13, 2011
- 2,396
- 883
Mie pia nimekuona sehemu, nikisema hapa lazima Amy avunje uchumba! Niseme?
Whaaat? Umemuona wapi? SL hebu niambie.. Hakitaeleweka leo aisee!
Mie pia nimekuona sehemu, nikisema hapa lazima Amy avunje uchumba! Niseme?
Umeanza amyner, haya nakusubiri huku chemba lol..
Pole my wii ila kumbuka kuwa atafutae hachoki na akichoka keshapata!ni kweli yamenikuta,nimeamini mtaka nyingi nasaba hupata mingi misiba.
Usinilazimishe kuropoka wakati mi nalinda ndoa yangu
Muulize atakwambia, mie sisemi mpaka unipe elfu!Whaaat? Umemuona wapi? SL hebu niambie.. Hakitaeleweka leo aisee!
Hehehe! Jipe moyo! Ulikuwa pale na yule mdada mnafanya nini? Malizia upesi!Aaah yanatoka wapi tena hayo...
Hebu tuonane baadae maana naona baridi imemzidi ngoja nimpe dawa faster...teh
nisubiri wifi
Majungu .comAaah historia ya mzungu wa nne
Nilisoma one week, kabla hatujafikia deskmate nikaacha!
Tena wa kihistoria mpenzi!...
Muulize atakwambia, mie sisemi mpaka unipe elfu!
Wifi kakako nshamsamehe bana, afu ukome kusikiliza mazungumzo yangu na kakako!mmeshaanza,hata siwawezi
Ntamchoka sasa, khaa!
Khaaa! Nimekoma kusema yasiyonihusu!Siku ya wanawake duniani hiyo, ntakushtaki hunitakii mema mwanamke mwenzio..ohoo!
Afu atakuwa kalichukulia msumbiji manake halichuji.hapa sitii neno tena,,najichosha buree!lile limbwata la bro ni kali sana aisee
Hehehe! Jipe moyo! Ulikuwa pale na yule mdada mnafanya nini? Malizia upesi!
Ngoja nishauriane na husband then ntakujibu!ndo maana ila kiinglish hakina soko.Na mwalimu wangu mchina yule nilokwambia ananifundisha kung-fung anaweza akakufundisha kichina kama unapenda
Utajiju na ricky wako!Mdada?!?
OMG! KABY NAKUJA KUNUNUA ZILE KADI KESHO! AS EARLY AS POSSIBLE!!!
Kaby "Pyaaaaaaa"
Teh hivi uporoto bado yuko nyumba ndogo??
Khaaa! Nimekoma kusema yasiyonihusu!