Umeiona eehhahahahaha imesound vizurii mpaka nimetamani
Akina nani hao wana majungu?Kaka hawa wana majungu sana usiwasikilize.....
Hahahaaa ila anakupenda sema Uporoto alimdanganya kwa ka Vitz akaamua kukumwaga
Kabakabana hajajeruhiwa hata kidogo.....ye ndio anajeruhi vijana wa watukabakabana na Smile naona mmejeruhiwa,
poleni mabinti zangu,
kwani hamkujua hakuna tena mapenzi.
Kama utakuwa na Amyner usije tena kutupokea!
Wewe na Kaby..kwanza mnajijuaAkina nani hao wana majungu?
Kumbe una baiskeli lol ndo mana Kaby alikutema aiseee
Hajaelewa huyu kijana wa arachuga!nilimwambia aje alone sijui kama alielewa
Kama utakuwa na Amyner usije tena kutupokea!
Hahahaaaaa mashart yenu magumu sana....nilimwambia aje alone sijui kama alielewa
Poa bhana nimenyosha mikono juu ingawa moyo unadunda pa pa pa kwa wivu
Khaaa tutake radhi kabla hatujakukamata!Wewe na Kaby..kwanza mnajijua
Mi naelewa ila namenda sana kimwana wangu...siwezi kumwacha kuja nae hata mnuneHajaelewa huyu kijana wa arachuga!
Teh anataka kubadili uelekeo....kumbe kuna deni Kaby anamdai sasa sijui ni nini
Kama masharti huyawezi usije tena!..Hahahaaaaa mashart yenu magumu sana....
Hivi huu ni Wivu au nini?
Hehehe! Wivu sina ila roho inauma!Mi naelewa ila namenda sana kimwana wangu...siwezi kumwacha kuja nae hata mnune
ndo manake kwa penzi nilikuwa nampeleka paradiso ila sema tu sijamridhisha kwa vijisenti
Samahani jamani...Khaaa tutake radhi kabla hatujakukamata!
Teh tehHehehe! Wivu sina ila roho inauma!
Hehehe, anaendesha baiskeli mpaka njiro kwa kina kaby, akifika majasho yamemtoka afu anatoa li deleki lenye picha ya bangi anajifutia mbele ya kaby, asiachike mchezo Erick!..