Kabakabana
JF-Expert Member
- Aug 5, 2011
- 5,550
- 1,166
- Thread starter
- #241
Kaka hawa wana majungu sana usiwasikilize.....
khaa unamkana?amy!amy! Amy!hebu njoo hapa
Kaka hawa wana majungu sana usiwasikilize.....
kabakabana na Smile naona mmejeruhiwa,
poleni mabinti zangu,
kwani hamkujua hakuna tena mapenzi.
Kabakabana hajajeruhiwa hata kidogo.....ye ndio anajeruhi vijana wa watu
Wewe na Kaby..kwanza mnajijua
Hajaelewa huyu kijana wa arachuga!
Hahahaaaaa mashart yenu magumu sana....
Hivi huu ni Wivu au nini?
Na kama amepata ujue ni ugali kwa kabichi!hujapata lunch,,hizi ni dalili za njaa.
Samahani jamani...
Kura za maoni ndo zitassema ukweli na hamtaziinga na hapatakuwa na wa kuwaomba radhi kwa kuwa jamii itakuwa imesema
Kwa sasa nimekuelewa wifi!kila siku nakwambia huwa ana matatizo,,hutaki kunielewa!ilibidi akae milembe miezi sita akamaliza 2 halafu akatoroka
Ila itabidi tusameheane kwa kuwa mwanaume kuwa mdaku ni aibu sana kwa jamii lol ntahama mji etihiyo ni categori tofauti na udaku ambayo wewe ndie kinara
Hata mimi nashangaa sijui ni huu udaku duh hata sielewi jamani ila tunapendana sana na hapa nimemmiss aje....yaani weewe khaa hivi amy kakupendea nini?
Teh niko zangu Ole liormaito ale
Nitonye yupi tena? Original ntakuwa nae, anakuja home kulipa mahari!
Ok, nimeyaamini maneno yako!..
Haaaa usisahau kumnunulia na Banana za kunywa njiani wakati mko safarini
Utasutwa wewe! Hiyo mamaaaaa ya nini sasa?..lol
Kabakabana hajajeruhiwa hata kidogo.....ye ndio anajeruhi vijana wa watu
Hahahaaa maumivu moyoni....pole aiseericky umesemaaa? Hapa nilipo nalia tu hata sina raha,
Hehehe! We mwenyewe wajua switie hanifichagi kitu, ndie alinipa huo mchapo!
Lol, mr. & mrs erickb52!
Watajibeba!
Mi huwa namsindikiza mnywaji yeyehuwa mnakunywa nae nini?ila yeye keshaacha siku hizi zinamuumiza damu