Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,145
- 33,019
- Thread starter
- #41
Kumbuka Marekani hana rafiki wa kudumu pia hana adui wa kudumuInategemea na Rais "msukule/kibwengo" cha nchi inayoongoza..mbona U.Kenyata wamebonga vzur..
Sasa mtu kama M7, Uyo Buhari kwanini wasiitwe vibwengo ?
Anayepona East Africa ni Uhuru wengine waliobaki sina la kuongeza.
Sent using Jamii Forums mobile app
You are also fake.
Sisi ni watu wa kutoka SHIT HOLE COUNTRIES na naunga mkono hoja. Haiwezekani watu kutoroka na mabox ya kura mchana hadharani, Tundu Lissu kupigwa risasi zaidi ya 38 mchana kweupe na watesi wake hawajajulikana hadi leo afu upingane na maneno ya Trump.Wewe ndo MPUMBAVU.. Anakuita SHIT HOLE unasema Mungu mbariki????,huelewi maana ya SHIT au maana ya HOLE?, ..Ngoja nikutafsirie SHIT ni MAVI na HOLE ni TUNDU... wewe ni SHITHOLE maana yake wewe ni TUNDU LA MAVI.. Haya mwambie MUNGU ambariki tena.
Sawa.. SHITHOLE.Ningemwomba Trump atupe madongo mengine mazito zaidi ya SHIT HOLE COUNTRIES, Maana siku zote ukweli ni mchungu
Uongo mbaya hata yeye moyoni anatamani sana kukanyaga White houseNdio maana wenye uelewa Kama jiwe wametulia tu Hawana mda na sijui USA
Sent using Jamii Forums mobile app
mwambie jiwe aende kwa Ras Simba akapigwe msasa. sio kwamba hataki kwenda kwa TrumpSawa.. SHITHOLE.
Hata Tupac na Big walipigwa mchana kweupe.Sisi ni watu wa kutoka SHIT HOLE COUNTRIES na naunga mkono hoja. Haiwezekani watu kutoroka na mabox ya kura mchana hadharani, Tundu Lissu kupigwa risasi zaidi ya 38 mchana kweupe na watesi wake hawajajulikana hadi leo afu upingane na maneno ya Trump.
MUNGU MBARIKI TRUMP maana nikisikia maneno yake huwa nafarijika sana. Angekuwa karibu hapa ningemtandika ofa ya BALIMI bariiidi na Ugali wa Udaga na samaki mkubwa wa sato. Akitoka hapo nikamlipie apige picha kwenye lile lisamaki linalotema maji.
post yako kamwe haiwezi kuondoa nadharia kwamba sisi si wa SHIT HOLE "KANTRI"Hata Tupac na Big walipigwa mchana kweupe.
Yaani, wakenya mko vizuri sana, mnaweza hata mkaitwa idiots/zombies/good for nothing/chimps/retards na bado mkasema mmesifiwa, big up! Nobody in Africa has your spirit, you are truly and literally "down to earth"Inategemea na Rais "msukule/kibwengo" cha nchi inayoongoza..mbona U.Kenyata wamebonga vzur..
Sasa mtu kama M7, Uyo Buhari kwanini wasiitwe vibwengo ?
Anayepona East Africa ni Uhuru wengine waliobaki sina la kuongeza.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ujinga nikuisemea nafsi ya mtu kile ukiwazacho wewe ukidhani huyo unayemuwazia ndicho anachowazaUongo mbaya hata yeye moyoni anatamani sana kukanyaga White house
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwambie basi ampande mama yako ili akuzalie mdogo wako ufarijike zaidiSisi ni watu wa kutoka SHIT HOLE COUNTRIES na naunga mkono hoja. Haiwezekani watu kutoroka na mabox ya kura mchana hadharani, Tundu Lissu kupigwa risasi zaidi ya 38 mchana kweupe na watesi wake hawajajulikana hadi leo afu upingane na maneno ya Trump.
MUNGU MBARIKI TRUMP maana nikisikia maneno yake huwa nafarijika sana. Angekuwa karibu hapa ningemtandika ofa ya BALIMI bariiidi na Ugali wa Udaga na samaki mkubwa wa sato. Akitoka hapo nikamlipie apige picha kwenye lile lisamaki linalotema maji.
Alisema Viongozi wengi wa Africa ni ShitholeWewe ndo MPUMBAVU.. Anakuita SHIT HOLE unasema Mungu mbariki????,huelewi maana ya SHIT au maana ya HOLE?, ..Ngoja nikutafsirie SHIT ni MAVI na HOLE ni TUNDU... wewe ni SHITHOLE maana yake wewe ni TUNDU LA MAVI.. Haya mwambie MUNGU ambariki tena.