ISIS
JF-Expert Member
- Apr 20, 2016
- 96,072
- 858,587
Huyo hana kabisa wala hajitambui!Hata wewe una low self esteem.
Ni kikaragosi tu walahi
Huyo hana kabisa wala hajitambui!Hata wewe una low self esteem.
Huyo hana kabisa wala hajitambui!
Ni kikaragosi tu walahi
Kama ambavyo hawezi kusikiliza vitisho vya katume ka uchaguzi kanakoongozwa na CCM na kale kakatibu ka chama kalikokuwa kanaongea kwa kujiamini kakimtaka balozi ajielezeKuna watu wamempelekea malalamiko kuhusu uchaguzi wa marudio Buyungu na wanasubiri mrejesho , sasa kama anamdharau Raisi wa taifa kubwa Afrika kama Nigeria sijui ndo atasikiliza malalamiko ya kachama kanaitwa CHADEMA, kanatokea nchi ya Tanzania, tena malalamiko yenyewe yanahusu uchaguzi wa marudio.Sijui kwa marekani uchaguzi wa marudio unaitwaje, wasomi tusaidiane tafadhali.Huyu jamaa Trump ni chizi fresh mchanganyiko wa ubaguzi na zaidi, kama anawabagua wa Mexico ambao kiasili ni weupe huwa nashangaa mtu yeyote anayemshangilia na kumuona kama mkombozi.Siku akiamua kuonyesha TRUE COLOURS zake kuhusu anachoiwazia Africa, ukoloni na utumwa unaweza kuanza upya kama karne ile.Ndo maana anaona aachane na Africa.Ila kuna watu hata humu JF wanamuona ni kimbilio.
Ukoloni wa Mzungu una tatizo gani?Kuna watu wamempelekea malalamiko kuhusu uchaguzi wa marudio Buyungu na wanasubiri mrejesho , sasa kama anamdharau Raisi wa taifa kubwa Afrika kama Nigeria sijui ndo atasikiliza malalamiko ya kachama kanaitwa CHADEMA, kanatokea nchi ya Tanzania, tena malalamiko yenyewe yanahusu uchaguzi wa marudio.Sijui kwa marekani uchaguzi wa marudio unaitwaje, wasomi tusaidiane tafadhali.Huyu jamaa Trump ni chizi fresh mchanganyiko wa ubaguzi na zaidi, kama anawabagua wa Mexico ambao kiasili ni weupe huwa nashangaa mtu yeyote anayemshangilia na kumuona kama mkombozi.Siku akiamua kuonyesha TRUE COLOURS zake kuhusu anachoiwazia Africa, ukoloni na utumwa unaweza kuanza upya kama karne ile.Ndo maana anaona aachane na Africa.Ila kuna watu hata humu JF wanamuona ni kimbilio.
Huyo hana kabisa wala hajitambui!
Ni kikaragosi tu walahi
Sasa mbona chupi ziliwabana mlivyopewa ile barua mkaanza kuandika mabarua?Kuna watu wamempelekea malalamiko kuhusu uchaguzi wa marudio Buyungu na wanasubiri mrejesho , sasa kama anamdharau Raisi wa taifa kubwa Afrika kama Nigeria sijui ndo atasikiliza malalamiko ya kachama kanaitwa CHADEMA, kanatokea nchi ya Tanzania, tena malalamiko yenyewe yanahusu uchaguzi wa marudio.Sijui kwa marekani uchaguzi wa marudio unaitwaje, wasomi tusaidiane tafadhali.Huyu jamaa Trump ni chizi fresh mchanganyiko wa ubaguzi na zaidi, kama anawabagua wa Mexico ambao kiasili ni weupe huwa nashangaa mtu yeyote anayemshangilia na kumuona kama mkombozi.Siku akiamua kuonyesha TRUE COLOURS zake kuhusu anachoiwazia Africa, ukoloni na utumwa unaweza kuanza upya kama karne ile.Ndo maana anaona aachane na Africa.Ila kuna watu hata humu JF wanamuona ni kimbilio.
huyo buhari yuko kama musevenKuna watu wamempelekea malalamiko kuhusu uchaguzi wa marudio Buyungu na wanasubiri mrejesho , sasa kama anamdharau Raisi wa taifa kubwa Afrika kama Nigeria sijui ndo atasikiliza malalamiko ya kachama kanaitwa CHADEMA, kanatokea nchi ya Tanzania, tena malalamiko yenyewe yanahusu uchaguzi wa marudio.Sijui kwa marekani uchaguzi wa marudio unaitwaje, wasomi tusaidiane tafadhali.Huyu jamaa Trump ni chizi fresh mchanganyiko wa ubaguzi na zaidi, kama anawabagua wa Mexico ambao kiasili ni weupe huwa nashangaa mtu yeyote anayemshangilia na kumuona kama mkombozi.Siku akiamua kuonyesha TRUE COLOURS zake kuhusu anachoiwazia Africa, ukoloni na utumwa unaweza kuanza upya kama karne ile.Ndo maana anaona aachane na Africa.Ila kuna watu hata humu JF wanamuona ni kimbilio.
ndoto ya kila rais duniani ni kukutana na rais wa marekani, hakuna asiyetaka hata wa Iran na Korea KaskaziniHuyu jamaa bana waafrica nao hawaishi kwenda huko pamoja na madongo yote binafsi huwa siwezagi kumvumilia MTU anayeniletea madharau
Sent using Jamii Forums mobile app
Mabavicha hayajielewi.Wewe ndo MPUMBAVU.. Anakuita SHIT HOLE unasema Mungu mbariki????,huelewi maana ya SHIT au maana ya HOLE?, ..Ngoja nikutafsirie SHIT ni MAVI na HOLE ni TUNDU... wewe ni SHITHOLE maana yake wewe ni TUNDU LA MAVI.. Haya mwambie MUNGU ambariki tena.
Tatizo hamtofautishi USA na Trump. Kenyatta aliiwakilisha Kenya kupitia Trump. Vivyo hivyo Nigeria na Buhari.Kuna watu wamempelekea malalamiko kuhusu uchaguzi wa marudio Buyungu na wanasubiri mrejesho , sasa kama anamdharau Raisi wa taifa kubwa Afrika kama Nigeria sijui ndo atasikiliza malalamiko ya kachama kanaitwa CHADEMA, kanatokea nchi ya Tanzania, tena malalamiko yenyewe yanahusu uchaguzi wa marudio.Sijui kwa marekani uchaguzi wa marudio unaitwaje, wasomi tusaidiane tafadhali.Huyu jamaa Trump ni chizi fresh mchanganyiko wa ubaguzi na zaidi, kama anawabagua wa Mexico ambao kiasili ni weupe huwa nashangaa mtu yeyote anayemshangilia na kumuona kama mkombozi.Siku akiamua kuonyesha TRUE COLOURS zake kuhusu anachoiwazia Africa, ukoloni na utumwa unaweza kuanza upya kama karne ile.Ndo maana anaona aachane na Africa.Ila kuna watu hata humu JF wanamuona ni kimbilio.
Ndio maana wenye uelewa Kama jiwe wametulia tu Hawana mda na sijui USAHaya sasa waafrika tumezidi kujikomba komba kwa Trump. Angalia anavyomnanga Buhari nyuma ya pazia.
Trump referred to Buhari as ‘lifeless’ – Financial Times
![]()
President Donald Trump of the United States (L) poses while President Muhammadu Buhari signs visitors book at the White House in Washington DC on Monday. PHOTO: ICE/NAN
The United States president Donald Trump referred to his Nigerian counterpart Muhammadu Buhari as “lifeless” shortly after a meeting between the two leaders on April 30, Financial Times said on Monday.
Buhari, the first sub-Saharan Africa president to meet Trump since he was sworn in January 2017 as the 45th American president, was in the US for bilateral talks on Trump’s invitation.
That meeting ended with Trump saying he never wanted to meet someone as lifeless as Buhari again, Financial Times reported citing three persons familiar with the matter.
Chanzo:
Barbaric sub humanKwa jinsi jiwe alivyo na low self esteem sijui Trump angempa jina gani!
Mdangaji haachi asili yakeHuyu jamaa bana waafrica nao hawaishi kwenda huko pamoja na madongo yote binafsi huwa siwezagi kumvumilia MTU anayeniletea madharau
Sent using Jamii Forums mobile app
Fake media that aim to destroy The POTUS as usualHaya sasa waafrika tumezidi kujikomba komba kwa Trump. Angalia anavyomnanga Buhari nyuma ya pazia.
Trump referred to Buhari as ‘lifeless’ – Financial Times
![]()
President Donald Trump of the United States (L) poses while President Muhammadu Buhari signs visitors book at the White House in Washington DC on Monday. PHOTO: ICE/NAN
The United States president Donald Trump referred to his Nigerian counterpart Muhammadu Buhari as “lifeless” shortly after a meeting between the two leaders on April 30, Financial Times said on Monday.
Buhari, the first sub-Saharan Africa president to meet Trump since he was sworn in January 2017 as the 45th American president, was in the US for bilateral talks on Trump’s invitation.
That meeting ended with Trump saying he never wanted to meet someone as lifeless as Buhari again, Financial Times reported citing three persons familiar with the matter.
Chanzo: