Whites are also thievesAFRICANS ARE NOT HUMANS
President of the United States of America, Donald Trump has hit hard at Africans once again, this time asking whether they are really qualified to be called humans.
He says “if you sit on Gold, diamond, oil, manganese, uranium and your people don’t have food, are you humans?”.
Dah,inachoma kama pasi. Angalia DRC na utajiri ule. Ila wanachi hali ngumu. Njoo TZ nenda Angola. Are we humans? Of course yes we are but........AFRICANS ARE NOT HUMANS
President of the United States of America, Donald Trump has hit hard at Africans once again, this time asking whether they are really qualified to be called humans.
He says “if you sit on Gold, diamond, oil, manganese, uranium and your people don’t have food, are you humans?”.
Aje tubadilishane nchi. Yeye binadamu aje atutoe kwenye kukalia madini twende America na wao "Humans" waje TzDah,inachoma kama pasi. Angalia DRC na utajiri ule. Ila wanachi hali ngumu. Njoo TZ nenda Angola. Are we humans? Of course yes we are but........
Mkafanye nn ulaya? Yaani vile viwanja vya wimbley sijui fly Emmy, Stamford bridge etc viwe chini ya chama cha CCM? Sisi kama Tanzania, serikali inajenga chama huku raia wanajenga dini. Huku watawale milele na kwingine tuishi milele.Mwambie tubadilishane nchi aje na wananchi wake Africa na sisi tuende America km atakubali
Miezi 2 tu utaachwa×100000000Mwambie tubadilishane nchi aje na wananchi wake Africa na sisi tuende America km atakubali
Yes sure.. makes sense!
Very true...angalia Tz ya Ccm hadi Leo wanapanga na kupangua sera wenyewe...aliekuwepo madarakani anamlaumu aliepita(mfano nchi imeibiwa sana hii[emoji1787] )
Maadui wa nchi hii ni ujinga, maradhi na umasikini lakini ,makonda adui wa kwanza ni opposition parties
Vaguesness of policies kama kuku aliekatwa shingo
Ana haki ya kuuliza! Hata mimi ningeuliza kwa kweli... are we humans?
Kama wewe hapa kichwa chako umejaza mavi ,you are not a crical thinkerKwa hiyo unakubali Babako na mamako waliokuzaa na kukulea ni subhumans? Duh, una Low IQ!
Aje tubadilishane nchi. Yeye binadamu aje atutoe kwenye kukalia madini twende America na wao "Humans" waje Tz
Kama wewe hapa kichwa chako umejaza mavi ,you are not a crical thinker
Nitajuaje wakati ndio nauliza hapa!?Babako siyo human?
Nitajuaje wakati ndio nauliza hapa!?
Human is about intelligence ,utilising resources to solve his/her problems wewe na ngumbaro wenzio wa lumumba ndio first class tumbiliMimi na Wazazi wangu ni humans, ila nakushangaa wewe unaowaona wazazi wako subhumans kwa kuwa tu Muzungu kasema!