True Story: *******

True Story: *******

Nyelwa ******* alikuwa DC huko Mbulu miaka ya 1980s, alikuwa DC mkali na mchapakazi sana. Alikuwa pia mfuatiliaji sana na aliibadilisha sana Mbulu.

Miaka hiyo kulitokea ugonjwa wa Tauni na akaagiza kata 3 ziwe chini ya karantini.

Katika kutekeleza maagizo yake, Katibu Tarafa mmoja aliitisha mkutano wa hadhara na kuanza kuwaambia wananchi .....

" Leo nimekuja kufuatilia maagizo ya *******! Si wote mlisikia maagizo ya *******? Nani hataki kutekeleza maagizo ya *******? Lazima mtekeleze maagizo ya *******! Kama mna malalamiko si kwangu, ni ya *******!..............

RIP Mh. Nyelwa *******, pia alipata kuwa katibu wa chama Singida, Shinyanga, n.k. na ni mpare wa Usangi.
poleni familia
aisee...umekumbuka mbali...
 
Aise watu wanpenda habari za ******* kinoma yaani ila kumwambia mkuu Wa mkoa analeta maswala ya ******* si vzr maana ******* alifanya vitu Kwa ufanisi mkuu makonda yupo slow hana mambo ya *******
 
Na ALIKUWA MPARE WA USANGI[emoji80] [emoji15] [emoji80] [emoji15] [emoji115]
mshana jr kula [emoji109] nyelwa kissenge rip mi mzee wangu kabisa mimi ni last born wake,please have respect to him wakuu
 
mshana jr kula [emoji109] nyelwa kissenge rip mi mzee wangu kabisa mimi ni last born wake,please have respect to him wakuu
Hatimaye mtoto wa ******* umejitoza? watoto wengine wa ******* wako wapi?
 
wapo wengi tu mkuu dragoon,inategemeana ni yupi unaetaka kudeal nae,wapo ma dr,eg wa watoto,moyo,**** maengeneer,IT,HR,Accountants etc
wengine wanaiga utendaji wa *******
 
Dah watu wanapenda mambo ya ******* kinoma we hiz habar watu tushazisahau mtu anatuletea tena uzi wa ******* tuanze kuujadali m naona haya mambo ya ******* yaishe bhna
 
wapo wengi tu mkuu dragoon,inategemeana ni yupi unaetaka kudeal nae,wapo ma dr,eg wa watoto,moyo,**** maengeneer,IT,HR,Accountants etc

Pole sana kwa kupotelewa na mzee wenu *******

Inabidi tuige mfano wa *******
Hata humu JF tufanye mambo *******
 
Back
Top Bottom