Mr muhuni
JF-Expert Member
- May 26, 2014
- 1,304
- 1,268
itakuwaTafadhali Tuwekee Picture Za Home Achana Na Hao Mabeberu
home hakuna mapenzi ya kweli
itakuwaTafadhali Tuwekee Picture Za Home Achana Na Hao Mabeberu
Mkuu Hawa mmoja tu akikosea kidogo tu anamwaga mwenzake meno😂
Kamekuwa kama katoto
Mlijulia wap kama unaenda chumabn kwa.mpenz wako mpak mnyang'ane nguoKwahiyo weusi hawana true love!!
Acha kuweka picha za kuchora
Huyu mzee ni jirani anaomba game, kama mandela livyoomba game kwa mke wa marehemu samora