Trafic watatu wagongwa na gari dogo Arusha


mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,502
Likes
89
Points
145
mpalu

mpalu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,502 89 145
Muda mfupi uliopita kwenye saa 7:30 mchana askari wa usalama Barabarani( traffic) watatu pamoja dereva wa daladala wamegongwa vibaya na gari katika eneo la kanisani opposite na jengo jipya la NSSF.......ambapo inahofiwa traffic mmoja amefariki hapahapo( damu zilikuwa zinamwagika masikioni na puani) na wengine wawili wamejeruhiwa vibaya pamoja huyo dereva.

Kwa mujibu wa mashuhuda wa ajli hiyo .....traffic hao walisimamisha daladala iliyokuwa inatoka mjini kuelekea kijenge na kuanza kumhoji ambapo ilibidi ashuke chini baada ya kupaki gari pembezoni mwa barabara....ghafla gari hilo dogo lillokuwa linatoka mjini (clock tower)lilikuja kwa kasi mahali waliposimama na kuwagonga wote wanne...Dereva aliyesababisha ajali ameshakamatwa palepale eneo la tukio.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
So sad kwa kweli,niwatakie nafuu majeruhi!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Mh...Poleni majeruhi...
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,361
Likes
6,390
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,361 6,390 280
Poleni Mungu awaponye haraka.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,390
Likes
1,568
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,390 1,568 280
Nimeipata hii taarifa nikiwa natokea CRDB Bank hapa juu ya posta! Duh so sad:shock:
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Nimepigiwa simu kutaarifiwa juu ya kadhia hii ya kutisha.
Nahisi gari hiyo ndogo iliyosababisha ajali ilikuwa na wahalifu!
Ni confirmed kwamba huyo askari trafiki amefariki kabla ya kufika hospitali.
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
8
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 8 135
Ooo so sad.
 
D

Deogratius B shayo

Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
57
Likes
1
Points
0
D

Deogratius B shayo

Member
Joined Feb 7, 2012
57 1 0
Inawezekana ikawa ni makusudi ya huyo dereva wa gari ndogo kuwagonga traffic hao, tafadhali apimwe kwanza akili
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Nimepigiwa simu kutaarifiwa juu ya kadhia hii ya kutisha.
Nahisi gari hiyo ndogo iliyosababisha ajali ilikuwa na wahalifu!
Ni confirmed kwamba huyo askari trafiki amefariki kabla ya kufika hospitali.
Nimeongea na jamaa mmoja anasema huyo aliyekuwa anaendesha gari dogo alikuwa anaovertake bila mpango ndio ajali ikatokea...
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
52
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 52 145
Inawezekana ikawa ni makusudi ya huyo dereva wa gari ndogo kuwagonga traffic hao, tafadhali apimwe kwanza akili
Mungu amweke pema marehemu na majeruhi wapone haraka. Polisi watatu walikuwa wanafanya au wanazungumza nini na dereva wa daladala?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Mungu amweke pema marehemu na majeruhi wapone haraka. Polisi watatu walikuwa wanafanya au wanazungumza nini na dereva wa daladala?
Broda tunaomba tumalize msiba ndipo tuanze hizi conspiracy theories.
 
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
543
Likes
82
Points
45
Masaningala

Masaningala

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
543 82 45
Mara nyingi nimekuwa nawashauri wanausalama barabarani, mara nyingine hata kuwakemea tabia ya kufanya check point mahala popote bila kujihakikishia usalama wa kupaki magari wanayoyasimamisha, usalama wao wenyewe, usalama wa wananchi waenda kwa miguu na waendesha magari wengine. Ninadhani eneo linalosemwa sio eneo salama kufanywa check point. Ona sasa balalaa hili. Poleni sana kwa ajali hii.
 
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
2,060
Likes
1,706
Points
280
Age
33
JipuKubwa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2013
2,060 1,706 280
so so sad.r.i.p kamanda
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,345
Likes
7,613
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,345 7,613 280
Mungu awasaidie warudi ktk hali yao ya kawaida.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Mara nyingi nimekuwa nawashauri wanausalama barabarani, mara nyingine hata kuwakemea tabia ya kufanya check point mahala popote bila kujihakikishia usalama wa kupaki magari wanayoyasimamisha, usalama wao wenyewe, usalama wa wananchi waenda kwa miguu na waendesha magari wengine. Ninadhani eneo linalosemwa sio eneo salama kufanywa check point. Ona sasa balalaa hili. Poleni sana kwa ajali hii.
si tu kuwa salama bali hata mahali walikogongwa ni vigumu au si busara kusimama pale. Yani hata kupishana gari mbili inakuwa tabu inakuwaje waegeshe gari pale?ujue pale upande mmoja kuna ka garden na upande wa pili ni barabara ,nadhani wanausalama waweke cheki point mahala flan wala si kuviziana...watu wanasema ni makusudi lia siwalaumu labda hawajawai kuendesha chombo cha moto...hawafikirii kuna kufeli breki wakati trafki ameshaingia barabarani akuzuie, hawafikirii kuna kujarm gear pads na breakpads,wanadhani gari inaendeshwa kimalaika malaika!si ivo...nimepita pale nikaona ile noah ilivoharibika vibaya, shoo na kioo cha mbele ni chenga ...anyway poleni kwa wote...
 
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,859
Likes
142
Points
160
namanyele

namanyele

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,859 142 160
R.I.P askari wetu
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Nimeongea na jamaa mmoja anasema huyo aliyekuwa anaendesha gari dogo alikuwa anaovertake bila mpango ndio ajali ikatokea...
anaovertake vipi wakati upande wa kushoto ndo upande ajali na ndo line ya magari yanayotokea mjini?labda uniambie alikuwa spidi kali sana ghafla akaona askari mbele yake...pale kwenye maua huwezi kiuovertake kushoto wakati ndo njia yako na hakuna service road,howwwwwwwwwww??
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749