TRA yakusanya tr.15.9 July -Juni 2029

Wewe Mzee Nondo mbona unatuchanganya? Mwaka wa 2029 June mbona uko mbali sana?
Alafu andika vizuri July mwaka gani - mpaka June mwaka gani?

Then, onyesha walipanga kukusanya kiasi gani na wamekusanya kiasi gani. Hapo sasa tutatoa pongezi. Amen.
 
Mkuu mbona 2029 hatujafika bado au we ipo ulimwengu upi ambao uko mbele namna hiyo
 
Itakusanya au imekusanya

Punguza jazba taratibu tuelewashane
 
Hivi inaanza July au juni,,,,
Nikuanzia kutoka July 2019 mpaka juni 2029 ndiyo watakuwa wamekusanya hizo au?????
 
Sawa mwaka 2029 ni dejavuu nzuri sana hii.
 
TAREHE 15 SEPTEMBA
 
Sasa kama wanakusanya pesa zote hizo iweje Sirikali ishindwe kuongeza mishahara ambayo haijaongezwa kwa miaka minne!? 😳😳😳

Tia akili kichwani badala ya kukurupuka. Uongo wa hii Sirikali iliyojaa waongo mwisho Lumumba si humu.

 
Mshahara utasaidia nini ukiongezwa? Je wafugaji waongezwe nini? Wakulima waongezwe nini? Wafanyabiashara waongezwe nini? Wachimbaji madini waongezwe nini? Kumbuka fedha unayotaka inatokana na kodi za kila mtu, hivyo kila mmoja anahaki kuifaidi. Sasa kwanini nyongeza iwe kwa kundi moja tu? Acha kukalili. Bora hela iende kwenye miradi ya kijamii ambapo wote tutafaidika. Acha kukalili.
Sasa kama wanakusanya pesa zote hizo iweje Sirikali ishindwe kuongeza mishahara ambayo haijaongezwa kwa miaka minne!? [emoji15][emoji15][emoji15]

Tia akili kichwani badala ya kukurupuka. Uongo wa hii Sirikali iliyojaa waongo mwisho Lumumba si humu.
 
Kama umeweza kukosea mwaka hata hayo makusanyo pia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…