TPDC - Tanzania petroleum Development Corporation


Chitu

Chitu

Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
26
Likes
0
Points
0
Chitu

Chitu

Member
Joined Aug 17, 2009
26 0 0
Hivi jamani TPDC (Tanzania petroleum Development Corporation) ni Academic institution au ni Youth-led government corporation? Maana kazi zao wakitangaza umri ni miaka 30-35 au uwe umefaulu kwa alama ya upper 2nd au First class.....Kwani umri huu na ufaulu huu ndiyo unaleta tija katika kujenga taifa hili? There are something wrong for those who set the criteria of employment and I dont think the Tanzanian employment policy say this. Why can't they allow anybody with degree or any age for Tanzanian to compete to build this nation?
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,030
Likes
44
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,030 44 145
Hivi jamani TPDC (Tanzania petroleum Development Corporation) ni Academic institution au ni Youth-led government corporation? Maana kazi zao wakitangaza umri ni miaka 30-35 au uwe umefaulu kwa alama ya upper 2nd au First class.....Kwani umri huu na ufaulu huu ndiyo unaleta tija katika kujenga taifa hili? There are something wrong for those who set the criteria of employment and I dont think the Tanzanian employment policy say this. Why can't they allow anybody with degree or any age for Tanzanian to compete to build this nation?
Hah hah, Mkuu GPA yako ni ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099