Tp mazembe na ndege serikali ccm nani zaidi??


MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Timu ya mpira wa miguu ya Nchi ya kidemocrasia ya Congo (DRC) imesubutu kumili ndege ya pili ili waweze kuweka mambo yao sawa....

Timu hii ina nini kikubwa kuliko Serikali ya CCM iliyoua shirika letu la ndege??? Je mpaka sasa serikali haioni aibu kuzidiwa kete na timu ya mpira wa miguu??

Mimi hapa ndipo ninaposema Serikali ya CCM ichape mwendo..hawana jipya kwa watanzania...wanaopinga hili kusema kweli Wana JF mtasema

wenyewe hisia zao...

Ninawasilisha....
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,937
Likes
1,749
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,937 1,749 280
Mkuu, kwanini unafananisha nyumba na kuku!, jembe na memory card?! etc................................. Mimi nilidhani kablba ya kufananisha TOUT POIS Mazembe na chama cha siasa ungefananisha kwanza na vilabu vyetu vya mpira. Unajua kuwa hapa nchini tuna vilabu vya mpira kama yanga ambavyo vina umri mkubwa kuliko CCM lakini hawana hata ofisi wala gari?, - charity begins @ home.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
115
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 115 160
Mkuu, kwanini unafananisha nyumba na kuku!, jembe na memory card?! etc................................. Mimi nilidhani kablba ya kufananisha TOUT POIS Mazembe na chama cha siasa ungefananisha kwanza na vilabu vyetu vya mpira. Unajua kuwa hapa nchini tuna vilabu vya mpira kama yanga ambavyo vina umri mkubwa kuliko CCM lakini hawana hata ofisi wala gari?, - charity begins @ home.
alichokizungumza ni kuuliza Club TP Mazembe na Serikali ya Tanzania ni ipi yenye hela?? yaani nchi haina shirika la ndege!!! ni aibu sana halafu vilaza vya TBC1 uchambuzi wa magazeti waipamba hii habari bila kujua wanaidhalilisha serikali !!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,211
Likes
292
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,211 292 180
nchi ishauzwa,next year fukwe zote atapewa mwarabu akifika 2015 mbuga zote zitakuwa nazo zishauzwa
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,363
Likes
1,608
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,363 1,608 280
nchi ishauzwa,next year fukwe zote atapewa mwarabu akifika 2015 mbuga zote zitakuwa nazo zishauzwa

Watauziwa kwa suti ngapi za Savile Row?
 
Crucifix

Crucifix

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
1,627
Likes
36
Points
145
Crucifix

Crucifix

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
1,627 36 145
Timu ya mpira wa miguu ya Nchi ya kidemocrasia ya Congo (DRC) imesubutu kumili ndege ya pili ili waweze kuweka mambo yao sawa....Timu hii ina nini kikubwa kuliko Serikali ya CCM iliyoua shirika letu la ndege??? .
Mkuu, kwani DRC kama nchi wanamiliki shirika gani la ndege? Hili swali lako kamuulize rais Kabila.......
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,946
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,946 25 145
Mkuu, kwani DRC kama nchi wanamiliki shirika gani la ndege? Hili swali lako kamuulize rais Kabila.......
Crucifix...hapa ninadhani wewe huelewi nini maana ya jamii f..nimeongelea Timu ya Mpira wa miguu....inamiliki ndege 2.. Serikali inayoongozwa na rais wako Gamba kamini imeshindwa na timu ya congo..I didn't want to talk about Drc goverment..kama ningekuwa nataka hilo nisingeweka drop yangu hapa..So i presented my point where all members from JF could give out their idea..So you just wake up and you didn't wht beats you should play..You school teacher was almost hard gamba...
 

Forum statistics

Threads 1,250,530
Members 481,403
Posts 29,736,594