Toyota Vitz Vs Toyota corolla 110

Toyota Vitz Vs Toyota corolla 110

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
1,270
Reaction score
1,111
Habari za leo wanajukwaa letu pendwa!! kama heading inavyoonesha hapo juu kuhusu hayo magari tajwa. katika pita pita zangu za kusaka japo kausafiri ka kunitoa huku Chanika kwetu hadi Mikocheni, zimekuja offer mbili hadi sasa zenye bei sawa kwa hizo gari tajwa hapo juu.
zote zinaenda kwa 5.5M.

Sasa kilichonileta hapa jukwaani ni kuwa nimeshindwa kufanya maamuzi kuwa nichukue ipi kati ya hizo gari mbili, yaani hapo kigezo kikubwa ni fuel economy reasonability of the price for each na durability kati ya haya magari mawili with reference to the distance I cover daily from Chanika, Mikocheni Chanika.

Naombeni michango ya dhati jamani juu ya haya magari mawili. Natanguliza shukurani za dhati kabisa.
 
Kwa uzoefu mdogo nilio nao Vitz nyingi ni 900cc while Corolla ni kuanzia 1300-1500cc. Kwahiyo ulaji wa mafuta Vitz inakula kidogo sana ukilinganisha na hizo Corolla. Ila spare parts za Corolla zina patikana kwa urahisi na bei ndogo. Vitz sina uhakika nazo.
 
go for corrola,chuam cha mjapan,vitz kimdolimdoli mno
 
Kwa hizo gari mbali katika ulaji wake wa mafuta wala usiangalie cc kwani tofauti ya ulaji wake wa mafuta ni kidogo sana go for corolla wala hautajuta, i spoke from my experience kwani nishazitumia hizo gari zote mbili na nishazisafiria mikoani
 
Kwa hizo gari mbali katika ulaji wake wa mafuta wala usiangalie cc kwani tofauti ya ulaji wake wa mafuta ni kidogo sana go for corolla wala hautajuta, i spoke from my experience kwani nishazitumia hizo gari zote mbili na nishazisafiria mikoani


Mkuu hebu tupe ufafanuzi zaidi maana Nina Mercedes Benz kubwa la SUV body type ni shida kwenye mafuta hizo corolla comfortability yake ikoje mkuu?

Ahsante kwa elimu unayotupa hapa jukwaani.
 
Habari za leo wanajukwaa letu pendwa!! kama heading inavyoonesha hapo juu kuhusu hayo magari tajwa. katika pita pita zangu za kusaka japo kausafiri ka kunitoa huku Chanika kwetu hadi Mikocheni, zimekuja offer mbili hadi sasa zenye bei sawa kwa hizo gari tajwa hapo juu.
zote zinaenda kwa 5.5M.

Sasa kilichonileta hapa jukwaani ni kuwa nimeshindwa kufanya maamuzi kuwa nichukue ipi kati ya hizo gari mbili, yaani hapo kigezo kikubwa ni fuel economy reasonability of the price for each na durability kati ya haya magari mawili with reference to the distance I cover daily from Chanika, Mikocheni Chanika.

Naombeni michango ya dhati jamani juu ya haya magari mawili. Natanguliza shukurani za dhati kabisa.


Mkuu kutoka Chanika mpaka ubungo ni km ngapi?
 
Kwa hizo gari mbali katika ulaji wake wa mafuta wala usiangalie cc kwani tofauti ya ulaji wake wa mafuta ni kidogo sana go for corolla wala hautajuta, i spoke from my experience kwani nishazitumia hizo gari zote mbili na nishazisafiria mikoani
Ahsante sana kiongozi kwa mchango wako mwanana. nitafanya hivyo
 
Mkuu hebu tupe ufafanuzi zaidi maana Nina Mercedes Benz kubwa la SUV body type ni shida kwenye mafuta hizo corolla comfortability yake ikoje mkuu?

Ahsante kwa elimu unayotupa hapa jukwaani.

Comfort ability yake iko vizuri sana, spare zipo nyingi na bei nafuu na inaweza kuhimili mikiki ndio maana nyingi huwa wanazifanya taxi na ulaji wake wa mafuta ni mzuri sana na unaweza ukasafiria safari ndefu kama unaenda Arusha full tank la lita arobaini unaweza ukaenda kuongezea Same tena kidogo tu, mimi mwenyewe nina Chevrolet SUV lilinishinda kutokana na kubwia mafuta ukabidi ninunue hivi vigari vidogo nilianza na vitz baadae nikanunua corolla 110 baada ya kuona vitz haiko comfortable sana na huwa naenjoy sana kwa safari za Tanga kwani full tank naenda na kurudi
 
Comfort ability yake iko vizuri sana, spare zipo nyingi na bei nafuu na inaweza kuhimili mikiki ndio maana nyingi huwa wanazifanya taxi na ulaji wake wa mafuta ni mzuri sana na unaweza ukasafiria safari ndefu kama unaenda Arusha full tank la lita arobaini unaweza ukaenda kuongezea Same tena kidogo tu

Ahsante mkuu...

Corolla IPI unanishauri nichukue?
 
Dar -njombe km 750 wese la elfu 80 kama lita 40 kasoro, go for corola wachana na hizo baby walker vitz
 
Comfort ability yake iko vizuri sana, spare zipo nyingi na bei nafuu na inaweza kuhimili mikiki ndio maana nyingi huwa wanazifanya taxi na ulaji wake wa mafuta ni mzuri sana na unaweza ukasafiria safari ndefu kama unaenda Arusha full tank la lita arobaini unaweza ukaenda kuongezea Same tena kidogo tu, mimi mwenyewe nina Chevrolet SUV lilinishinda kutokana na kubwia mafuta ukabidi ninunue hivi vigari vidogo nilianza na vitz baadae nikanunua corolla 110 baada ya kuona vitz haiko comfortable sana na huwa naenjoy sana kwa safari za Tanga kwani full tank naenda na kurudi

Nakubali mkuu, Corolla 110 ni chaguo sahihi, ni gari imara, nimeshafanya nayo safari za Ar - Ir, Ar - Dar, Ar - Kericho na hakuna hata siku ilinisumbua njiani, ulaji wa mafuta ni mzuri, kwa uzoefu wangu, mafuta full tank (approximate 47) yalikuwa yamatosha kutoka Ir mpaka Dar na yanabaki, ukiweka full kutoka Arusha utaongeza Chalinze au Mlandizi, kwa ufupi ni gari nzuri na imara,
 
Nakubali mkuu, Corolla 110 ni chaguo sahihi, ni gari imara, nimeshafanya nayo safari za Ar - Ir, Ar - Dar, Ar - Kericho na hakuna hata siku ilinisumbua njiani, ulaji wa mafuta ni mzuri, kwa uzoefu wangu, mafuta full tank (approximate 47) yalikuwa yamatosha kutoka Ir mpaka Dar na yanabaki, ukiweka full kutoka Arusha utaongeza Chalinze au Mlandizi, kwa ufupi ni gari nzuri na imara,


Mkuu kuna MTU alinitisha eti zinakufa Sana gearbox hizo gari
 
Mkuu kuna MTU alinitisha eti zinakufa Sana gearbox hizo gari
Ni habari za uzushi, labda gari yake ilikuwa kimeo. ukipata iliyotulia kwa kweli hutajuta, mi nimeitumia kwa miaka 3, nimewapa wazee wanaitumia kijijini na wala haijasumubua mpaka dak hii, yaani ni kubadili oil, filter, tyres etc lakini injini na gear box hazijasumbua, Corolla na Carina It ni gari imara, zinatumia mafuta vizuri na ni chaguo sahihi kwa watu wa kipato cha kawaida na ndo maana zinatumika sana kama taxi
 
Mkuu hebu tupe ufafanuzi zaidi maana Nina Mercedes Benz kubwa la SUV body type ni shida kwenye mafuta hizo corolla comfortability yake ikoje mkuu?

Ahsante kwa elimu unayotupa hapa jukwaani.

mkuu kutoka Mercedes benz mpaka corrola inataka moyo.
 
Comfort ability yake iko vizuri sana, spare zipo nyingi na bei nafuu na inaweza kuhimili mikiki ndio maana nyingi huwa wanazifanya taxi na ulaji wake wa mafuta ni mzuri sana na unaweza ukasafiria safari ndefu kama unaenda Arusha full tank la lita arobaini unaweza ukaenda kuongezea Same tena kidogo tu, mimi mwenyewe nina Chevrolet SUV lilinishinda kutokana na kubwia mafuta ukabidi ninunue hivi vigari vidogo nilianza na vitz baadae nikanunua corolla 110 baada ya kuona vitz haiko comfortable sana na huwa naenjoy sana kwa safari za Tanga kwani full tank naenda na kurudi

mkuu bei ya corolla ikoje?
 
Mkuu hebu tupe ufafanuzi zaidi maana Nina Mercedes Benz kubwa la SUV body type ni shida kwenye mafuta hizo corolla comfortability yake ikoje mkuu?

Ahsante kwa elimu unayotupa hapa jukwaani.
Kumbe ule Mbenz nao uona umepaki pale lumumba ni wa kwako?
 
Back
Top Bottom