Isanga family
JF-Expert Member
- Feb 25, 2015
- 22,923
- 47,695
Ni yq zamani pia au unasemajeRav4 ya mwaka 2010
Ni yq zamani pia au unasemajeRav4 ya mwaka 2010
Unaweza kupata gari kama hiyo kwa gharama hiyo hiyo ya mbele zaidi na nzuri zaidi badilikeni aisee imekua truck hilo..Rav4 ya mwaka 2010
Mtu ananunua gari imemzidi mwaka aisee..Hizi gari ni zile za 1999?
Harrier Yako la nyani ya mwaka gani kaka?msaadaMtu ananunua gari imemzidi mwaka aisee..
Siyajui magari ya zamani hayo mkuu..Harrier Yako la nyani ya mwaka gani kaka?msaada
Hahahaaaaaaaa,,,chuma ndio Kwanza zinawika balaaSiyajui magari ya zamani hayo mkuu..
Mkuu yaendelee kuwika tu ila mimi situmii hayo matako ya simba.Hahahaaaaaaaa,,,chuma ndio Kwanza zinawika balaa
Harrier jeusi utafananisha Mkuu na Subaru Forester sijui ya 2015????Ambapo ndio sare ya Taifa kwasasa,,,
Harrier 2003/4 balaaa