Naomba kujua ABC Kuhusu hii gari hasa mafuta ,spew,na changamoto zake genuine nin zipi?? Na namna ya kuzishulikia
magaba og
Magari Aina Zote
Magari damu
magaba og
Magari Aina Zote
Magari damu
Kuna mmiss aliongwaKwa nini inaitwa miss tanzania?
Shida ni mfukoWatanzania baada ya kwenda mbele sisi tunarudi nyuma aisee..
Hivi kwanini qanaiita Miss Tanzania. ?
Sio mfuko tunapenda kununua vitu walivyotumia watu wengine bei hiyo hiyo unapata Honda Fit nzuri na hata hybrid yake ila huko hatupo na hizi H au matoleo mengine ya gharama nafuu sisi hata hatupo huko..Shida ni mfuko
Kadogo dogoHivi kwanini qanaiita Miss Tanzania. ?
Nakumbuka iliwahi kutolewa kama zawadi kwenye mashindano ya miss Tanzania enzi za LundegaHivi kwanini qanaiita Miss Tanzania. ?
Ya .wakati 2010Hizi gari ni zile za 1999?
Gari ya mwaka 2010-12 ndio nyuma?? Harria yako la nyani ya mwaka gani??? Sio 2003/4????Watanzania baada ya kwenda mbele sisi tunarudi nyuma aisee..
Ilikuja mwaka huo ila sio ya mwaka huo..Gari ya mwaka 2010-12 ndio nyuma?? Harria yako la nyani ya mwaka gani??? Sio 2003/4????
Chukua old model, hizi new nyingi zinalalamikiwa injini nasikia ina alminium parts ambazo mara nyingi ni changamotoNaomba kujua ABC Kuhusu hii gari hasa mafuta ,spew,na changamoto zake genuine nin zipi?? Na namna ya kuzishulikia
magaba og
Magari Aina Zote
Magari damu
Rav4 ya mwaka 2010Ilikuja mwaka huo ila sio ya mwaka huo..