Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 22, 2012 #1 Umeona jinsi ya kumbeba mtoto mchanga!
The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,674 Jul 22, 2012 #2 lol......
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 22, 2012 Thread starter #3 The Boss said: lol...... Click to expand... Lots of loughters... LOL!
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Jul 23, 2012 #5 The Boss, ulijua anaongelea totoz gani, hehehe Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mpita Njia Platinum Member Joined Mar 3, 2008 Posts 6,999 Reaction score 1,189 Jul 23, 2012 #6 Wilbert1974 said: View attachment 59514 Umeona jinsi ya kumbeba mtoto mchanga! Click to expand... lakini hiyo njia unayokataza ni muhimu sana kwani inasaidia kukomaza shimgo ya mtoto
Wilbert1974 said: View attachment 59514 Umeona jinsi ya kumbeba mtoto mchanga! Click to expand... lakini hiyo njia unayokataza ni muhimu sana kwani inasaidia kukomaza shimgo ya mtoto
KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 23, 2012 #7 Bussy but so many picnis
babe S JF-Expert Member Joined Dec 12, 2011 Posts 3,879 Reaction score 20,859 Jul 23, 2012 #8 Hahaha niliwaza tofauti sana!! Nimepatikana!!
sijui nini JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 2,553 Reaction score 1,293 Jul 23, 2012 #9 aaah..mi nlifikiri unamaanisha kubeba "totoz..." kumbe ni kubeba "totoz" bana...
The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,674 Jul 23, 2012 #10 King'asti said: The Boss, ulijua anaongelea totoz gani, hehehe Click to expand... totoz like you lol
Gwangambo JF-Expert Member Joined Jun 30, 2012 Posts 3,637 Reaction score 1,208 Jul 23, 2012 #11 Nilijiandaa kuona totoz ziletazo raha.