TOT kutumika kujibu wapinzani..hiki ni kioja!


K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2006
Messages
352
Likes
13
Points
35
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2006
352 13 35
Katika gazeti la Tz Daima la leo kuna habari kama kikundi cha muziki wa Dansi kinachomilikiwa na chama tawala kitatumia katika safari za mikoani za kujibu tuhuma za ufisadi kama zilivyowasilishwa na upinzani.
Sambamba na TOT wale walioonekana kama ni makapi ya upinzani wakiwemo Akwilombe (CHADEMA na CUF),Hiza (NCCR na CUF)na Msabaha (CUF) watatumika katika kampeni hii. Hawa mabwana ni mabingwa wa uzungumzaji na Propaganda.Analysis yangu ni kuwa serikali imeshikwa pabaya. Nilitegemea wangetumika wanasheria waandamizi, wachumi, nk kuweka wazi uhalisia wa kilichozungumzwa na kambi upinzai. Lakini kumtumia Hiza..form 4 au Msabaha nadhani huyu ni std 4 na elimu ya madrasa..kutaka kuchambua hoja za mambo ya mikataba ni kichekesho. CCM amkeni tuambieni kilichotokea na siyo kutumia vikundi vya uhamasishaji na mabingwa wa propaganda.

Tunajisikia tabu kuweka sura zetu kushabikia chama chetu kikongwe cha CCM, tunahisi hali ya kisiasa imechafuka tusaidieni wanachama wenu.

Kingwele wa kingwele.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,326
Likes
2,835
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,326 2,835 280
Kingwele kumbuka kuwa hata Warioba ni Mwanasheria,tena aliwahi kuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali na pia Jaji na isitoshe ana ofisi yake ya uwakili (Warioba, Mahalu & Nyalali),nadhani ulimsikia kauli aliyoitia wiki iliyopita,watu tulidhani analeta facts na uchambuzi wa maana wa kisheria kumbe wapi,longo longo tu...sasa kama ukiona hata Warioba naye anapiga danadana tu kwenye hoja za Slaa ujue hapo kazi ipo,so far CCM na Serikali wameshatoa matamko yasiyopungua 7 lakini yote hayana uzito wowote,nadhani hata kwa upande wao hali inazidi kuwachanganya,imagine wanaye Hosea bingwa wa propaganda za vita rushwa,lakini mpaka sasa hajaongea lolote wakati alidai wako fit kabisa (sijui kina Ole Porokwa na laizer wanajisikiaje kwa sasa),wanao kina Manumba (ambaye alijaribu kutoa maelekezo ya uchunguzi wa kauli za Mbowe kule Tabora,sijui amefikia wapi),wanaowanasheria kina Lamwai,Mwakyembe,Mkono (ambaye sasa na yeye anadaiwa bn 10/=)...

hivyo CCM wanatapatapa tu,kama timu yao yote hiyo imeyumbishwa na wabunge wa Upinzani wasiozidi 50,sijui...cha msingi wao walete data na facts tu...
 
K

Keil

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2007
Messages
2,214
Likes
7
Points
135
K

Keil

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2007
2,214 7 135
Wasipokuwa makini wataishia kuzomewa hata kama watapeleka TOT Plus. Ningekuwa memba wa ZE COMMEDY ningeenda kuongea na mropokaji Makamba awapatie Ze Commedy tenda ya kuzunguka nao, maana hao vijana wako juu. Lakini nina uhakika kwamba wananchi wangeangalia Ze Commedy na wasingesikiliza hotuba za Makamba na hao Mamluki!
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Onyo kwa Ze Commedy mkijiunga kufanya kampeni za kusafisha mafisadi mjue umaarufu wenu ndiyo mwisho. Tunawaangalia tu na kwa sababu huwa mnafikisha ujumbe ambao watu huwa hawathubutu kuufanya
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,258
Likes
30,552
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,258 30,552 280
Mnategemea nini kutoka kwa Mgosi Makamba (kama Mtendaji Mkuu) ?
Wanadhani bado raia wa nchi hii wamelala kama 2005 walipowapa kula kwa ajili ya vijembe vya TOT? Maisha bora yaliyoahidiwa yamekuwa Maisha dhiki na sasa wamewekwa wazi anayewala ni nani.
Tusubiri tuone,watu watacheza achimenengule kisha Akina Tambwe wakianza longolongo watuwanazomea na kuondoka. Wamemchachafya EL itakuwa hao wachumia tumbo.Afterall,tuhuma zilipaswa kujibiwa na maofisa wa Serikali kwa vile hoja si za kisiasa bali zinahusu mikataba na ufisadi sasa mtu kama Msabaha atatueleza nini?
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
hahahahaha,TOT tena,mie nilifikiri watawatumia vijana wa bongo flavour?hahah,huhuuhuhuhu,kwikwikwikwi,TOT hilo funiko chafu,watanzania wamewashtukia,mtabakia kuabika,yaani watu wapo serious na issue,nyie mnaleta mambo ya kitoto?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Bro, Jay4
Hawawezi kuwatumia Bongo Flava. Umesikia message ya Juma Nature katika ule wimbo Kura Yako? Hawa vijana watawatoa aibu.
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
Bro, Jay4
Hawawezi kuwatumia Bongo Flava. Umesikia message ya Juma Nature katika ule wimbo Kura Yako? Hawa vijana watawatoa aibu.
Bwana Jasusi,najua hawana uwezo wa kushawishi damu mpya,ndo
maana wanakimbilia kwa akina Muumini,damn,aibu tupu.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,862
Likes
12,793
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,862 12,793 280
Mmm
 

Forum statistics

Threads 1,236,219
Members 475,029
Posts 29,250,263