Top ten ya wabunge wa bara wanaomaliza muda wao

Top ten ya wabunge wa bara wanaomaliza muda wao

Japo haitarajiwi huenda Samweli Sita akakutana na upinzani mkali sana safari hii,atakuwa akipambana vikali na wapinzani wake wafuatao
  1. Kambi ya Lowasa na Kikwete ndani ya CCM,watataka wamwangushe kama walivyomwangusha kwenye uspika.
  2. Kundi la UKAWA,kwa kupindisha kanuni za BLK
  3. Kamati ya Warioba, kwa kuonyesha dharau kwa rasimu waliyoiandaa
  4. Vyombo vya habari,kwakuwa anajaribu kuvifunga mdomo
Hali itakuwa mbaya zaidi katiba isipopatikana,wakati mabilioni ya wananchi yameteketea.
 
CDM na sisi tutapoteza majimbo lakini pia yapo mengi tutayaongeza. Sumbawanga mjini lipo wazi mno.
 
Umesahau jimbo la Manyovu kwa jamaa anajiita Obama, kule lazima mwakani nitangazwe mbunge na mimi
 
Njombe,utata udanganyifu wa yule mama na chama chake wamegundua.Ludewa wakimchezea mchezo kichama aliyopo wanampenda chama utata wanakivutia pumzi
 
Membe na Bakari Malima nao wapo ICU

Ndugu, Bakari Malima? Yule 'Jembee Ulaya' wa Yanga? Ni kweli kabisa Wabunge wote siwafahamu. Na hili jina ndo kwanza nalisoma kuwa ni miongoni mwa wabunge wa BJT! Mwenye ufafanuzi naomba msaada!
 
CDM na sisi tutapoteza majimbo lakini pia yapo mengi tutayaongeza. Sumbawanga mjini lipo wazi mno.

Sumbawanga mjini yupo ndugu mmoja anaitwaa Edson Makalo. Huyu alikuwa apite safari ilopita kama si mizengwe. Anamvuto bado miongoni mwa wana jimbo!
 
Jimbo la Gosbert Blandes (Karagwe) na jimbo Katagira (Kyerwa) CCM hayo majimbo naona yako wazi kabisa chama chochote kinaweza kushinda, wakitokea wagombea wazuri wenye mlengo wa kisasa na mtizamo tofauti na wa hawa jamaa wawili (kuiba mali za wananchi) na kuwapa elimu ya kutosha dhidi ya ubadhilifu wa fedha zao na pia kuwaonesha fursa walizonazo kujikwamua na umaskini unaowasumbua.Blandesi na mwenzake ubunge watausikia kwenye redio
Yuko wapi Mutungirehi jamani?
 
Ndugu, Bakari Malima? Yule 'Jembee Ulaya' wa Yanga? Ni kweli kabisa Wabunge wote siwafahamu. Na hili jina ndo kwanza nalisoma kuwa ni miongoni mwa wabunge wa BJT! Mwenye ufafanuzi naomba msaada!


Bila shaka alimaanisha Adam malima
 
Sumbawanga mjini yupo ndugu mmoja anaitwaa Edson Makalo. Huyu alikuwa apite safari ilopita kama si mizengwe. Anamvuto bado miongoni mwa wana jimbo!

Siasa za sumbawanga sio za kukaa dar unakuja kipindi cha kampeni utapoteza muda na pesa. Watu wetu yamposuta tunawajua sisi. Aje tena mwakani
 
Mnyika (Ubungo)
Hamna alilolifanya. tofauti watu walivyokuwa na matumaini nae.
 
Kuelekea uchaguzi mkuu mwakani kuna wabunge wengi sn hawatarudi. Karibu nusu ya wabunge waliopo sasa watakua wanaangalia bunge kupitia TV. Kuna watakaochujwa kwny kura za maoni ndani ya vyama vyao, lakini wengine wataangushwa kwny uchaguzi mkuu.

Kwa maoni yangu hawa ndio wabunge 10 ambao WANA UHAKIKA wa kutokurudi bungeni mwakani. Hawa wataungana na wengine zaidi ya 100 ambao safari yao pia inaishia mwakani.!

1.Cyril August Chami-Moshi (V)
(Ameshindwa kuleta maendeleo jimboni, wananchi wamemkinai na pia chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

2.Said Arfi-Sumbawanga (m).
(Wananchi wamemkinai na chama chake kimemchoka).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

3.John Shibuda-Maswa (mash)
(Wananchi wamemkinai na chama chake kimemchoka).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

4.Aggrey Mwanri (Siha).
(ana uwezo lakini chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake na CHADEMA imedominate sn. Hata baadhi ya wanafamilia wake ni Chadema).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

5.Joseph Selasini-Rombo
(wananchi wamemkinai japo chama chake bado kina nguvu jimboni).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

6.Stephen Massele-Shinyanga (m)
(wananchi wamemkinai na chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

7.Willium Ngeleja (Sengerema).
(Wananchi wamemkinai japo bado chama chake bado kina nguvu jimboni kwake)
ANTICIPATION: CCM watashinda.

8.Mch.Luckson Mwanjali-Mbeya (v)
(wananchi wamemkinai na chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake. However hajui kujenga hoja kbs huyu mzee).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

9.Emmanuel John Nchimbi-Songea (m)
(Wananchi wamemkinai na chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

10.Kisyeri Chambiri-Babati (m)
(wananchi wamemkinai na chama chake kimepoteza umaarufu jimboni kwake).
ANTICIPATION: Chadema watashinda.

**NB: Haya ni maoni yangu binafsi na hayafungamani na chama/asasi au kikundi chochote. Si lazima ukubaliane nayo, maana na wewe unaweza kuwa na maoni yako pia.!
. Kajipange vzur arfi sio mbunge wa sumbawanga mjin
 
Kafanye uchunguzi na kule Pemba na Unguja itakuwa wapo wengine wamewachoka wabunge wao
 

Attachments

  • 1408336359757.jpg
    1408336359757.jpg
    12.4 KB · Views: 358
Bila shaka alimaanisha Adam malima

Anhaaaa! Kama ni huyu aendage tu. Tangulia Adamu. Umebebwa sana, u naibu Waziri sehemu nyingi tu lakini hamana cha maana. Hivi ile kesi yake ya silaha Morogoro yaendeleaje? Au ushahidi bado unaakusanywa?
 
Umesahau zigo moja la rungwe magharibi linaitwa profesa david mwakyusa

anticipaton chadema itawasambaratisha magamba
 
Kuna gunia la misumari Tarime linacheka kama jini hata kwa mambo ya kuwa siriazi.
Mwandishi anayepingana na reference za research za kimataifa.
Naenda kuchukua jimbo kupitia chadema. Hayupo criaz
 
Eustace Katagira - Kyerwa CHADEMA watashinda kabla ya misa ya kwanza kuisha
 
Back
Top Bottom