Top domain kwenye blogger

Top domain kwenye blogger

Felixtz

Member
Joined
Oct 19, 2015
Posts
66
Reaction score
36
Habari zenu wakuu, nina blog ambayo ina subdomain ya blogspot, ningependa kuweka top domain ili niweze kuweka adsense. Tatizo sijui chochote kuhusu mambo yafwatayo na ningependa kujulishwa:

1.web hosting
2.Bandwidth
3.vitu vya kuzingatia ili kuweka top domain kwenye blogger
4.Nikishanunua domain, nitaweza kutumia dashboard ya blogger kupost na kufanya settings kama kawaida?
5. (Maelezo mengine kama yapo)
Shukrani wakuu
 
Habari zenu wakuu, nina blog ambayo ina subdomain ya blogspot, ningependa kuweka top domain ili niweze kuweka adsense. Tatizo sijui chochote kuhusu mambo yafwatayo na ningependa kujulishwa:

1.web hosting
2.Bandwidth
3.vitu vya kuzingatia ili kuweka top domain kwenye blogger
4.Nikishanunua domain, nitaweza kutumia dashboard ya blogger kupost na kufanya settings kama kawaida?
5. (Maelezo mengine kama yapo)
Shukrani wakuu

Kwa blogger web hosting na bandwidth visikusumbue sababu tayari Google ameshakupatia, wale wa WordPress ama website za aina nyengine ndio wanaangalia hivyo vitu sababu wananunua hosting hawapewi bure Kama wewe.

Unatakiwa ununue kwanza hio top domain then huko uliponunulia kunakuwa na maelezo namna ya kupark domain yako kwenye blog yako. Mifano ya website inayoweza kununua top level domain Ni Kama

Na dashboard yako itabakia hakuna kitu kitakachobadilika kwenye blogger
 
Kwa blogger web hosting na bandwidth visikusumbue sababu tayari Google ameshakupatia, wale wa WordPress ama website za aina nyengine ndio wanaangalia hivyo vitu sababu wananunua hosting hawapewi bure Kama wewe.

Unatakiwa ununue kwanza hio top domain then huko uliponunulia kunakuwa na maelezo namna ya kupark domain yako kwenye blog yako. Mifano ya website inayoweza kununua top level domain Ni Kama

Na dashboard yako itabakia hakuna kitu kitakachobadilika kwenye blogger
Vipi mkuu, kuna kitu kinaitwa bandwidth halafu inakuwa kama ni storage hivi in GB, vp hii ikiisha ndo huezi tena kupost kitu ama inakuaje
 
Vipi mkuu, kuna kitu kinaitwa bandwidth halafu inakuwa kama ni storage hivi in GB, vp hii ikiisha ndo huezi tena kupost kitu ama inakuaje
Kuna storage na bandwidth,

Kuielewa kirahisi fikiria simu yako,

Storage ndio internal memory ya simu na bandwidth Ni bundle unayounga kila siku.

Kwenye hosting unapewa storage ambayo unahifadhi website yako vitu Kama picha unazo upload, mwandishi unayoandika na mengineyo, na pia unapewa bandwidth ambayo Ni namna gani watumiaji wako wanasoma na kuangalia vitu vyako, server pia zinakuwa na internet hivyo ndio maana hawakuachii utumie tu kadri unavyotaka.

Kuielewa zaidi fikiria mfano huu.

Una website yako inaitwa picha.com na ndani Ina picha moja tu yenye KB 100. Hivyo Hapa tutasema kwenye storage umetumia kb 100.

Then mwezi huu watu 5 wametembelea website yako na kila mtu ameiangalia Mara moja ile picha, inamaana Hapa utakuwa umetumia bandwidth 500KB (watu 5 zidisha kwa ukubwa wa picha waliongalia 100KB).

Na ikiisha ndio watu hawataweza kuangalia website yako mpaka mwezi ujao, au ulipie zaidi kuongezewa hio bandwidth.
 
Hata apa bongo kuna watu wana change kutoka blogspot na kusoma kama domain ila kila kitu kinabaki vile vile
Just blogspot inaondolewa kutoka katika jina na kusomeka dot com

Tuwasubiri waje
 
Kwa blogger web hosting na bandwidth visikusumbue sababu tayari Google ameshakupatia, wale wa WordPress ama website za aina nyengine ndio wanaangalia hivyo vitu sababu wananunua hosting hawapewi bure Kama wewe.

Unatakiwa ununue kwanza hio top domain then huko uliponunulia kunakuwa na maelezo namna ya kupark domain yako kwenye blog yako. Mifano ya website inayoweza kununua top level domain Ni Kama

Na dashboard yako itabakia hakuna kitu kitakachobadilika kwenye blogger
Nashukuru sana bro so unamaanisha kana natumia blogger nikishaweka top domain yangu sasa maswala ya bandwidth na storage inakuwa free kabisa
 
Nashukuru sana bro so unamaanisha kana natumia blogger nikishaweka top domain yangu sasa maswala ya bandwidth na storage inakuwa free kabisa
Hata Kama huna top domain, blogger Ni nadra Sana kukulimit storage na bandwidth as long as haufanyi Mambo nje ya kanuni zao.

Kuna watu wakisikia tu vitu vya bure Basi anataka ku upload kila kitu na ku abuse service watu Kama Hawa huwa wanaishia kupigwa ban.

Wewe eka post zako za kawaida na pata traffic yako kihalali hata Kama watu milioni wanavisit page Google kwake Ni Kama unamtekenya tu, kwanza wanafurahi maana wao wapo duniani ku spy watu, jinsi wanavyopata data za watu wengi ndio jinsi watakavyoipenda blog yako.
 
Hata Kama huna top domain, blogger Ni nadra Sana kukulimit storage na bandwidth as long as haufanyi Mambo nje ya kanuni zao.

Kuna watu wakisikia tu vitu vya bure Basi anataka ku upload kila kitu na ku abuse service watu Kama Hawa huwa wanaishia kupigwa ban.

Wewe eka post zako za kawaida na pata traffic yako kihalali hata Kama watu milioni wanavisit page Google kwake Ni Kama unamtekenya tu, kwanza wanafurahi maana wao wapo duniani ku spy watu, jinsi wanavyopata data za watu wengi ndio jinsi watakavyoipenda blog yako.


Hahahahahahahahah eti ni kama kumtekenya
 
Back
Top Bottom