Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,232
- 185,127
Hivi ni vitu gani huwa wanazungumzia nasikia tu roboti Eunice mara sijui robot nani kha!!
Kweli nipo nyuma ya wakati
Hivi ni vitu gani huwa wanazungumzia nasikia tu roboti Eunice mara sijui robot nani kha!!
Mambo ya technolojia...Hivi ni vitu gani huwa wanazungumzia nasikia tu roboti Eunice mara sijui robotics nani kha!!
Kweli nipo nyuma ya wakati
Ahaa kumbe!. Santo sana kwa mwongozo loMambo ya technolojia...
Kuonyesha watanzania jinsi tulivyo wajinga, eti badala ya kujadili mambo ya kibunge wanampeleka robot kusalimia wabunge. Yaani tuna wabunge wapuuzi nchi hii basi tu.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hivi kazi yake ni nin hasa?
😄😄Anaongelea tumboni
Yule wa Nape yupo au ndo tulipigwa mazima ,Dunia inakwenda kwa kasi sana...
Warembo wa kusadikika 10 waingia kwenye fainali za kinyang'anyiro cha mlimbwende wa akili bandia(Miss AI) ambapo watachuana kugombania kitita cha USD 13,000.
Shindano hilo ndio linakuwa la kwanza kabisa kufanyika duniani ambapo jumla ya walimbwende wapato elfu moja mia tano walishiriki.
View attachment 3011473
Amefanana na kichwa cha Nape.
sisi bado tupo sana, nchi kama nchi tumeamua kununua robot,hahahahKuonyesha watanzania jinsi tulivyo wajinga, eti badala ya kujadili mambo ya kibunge wanampeleka robot kusalimia wabunge. Yaani tuna wabunge wapuuzi nchi hii basi tu.
Wasiojitambua ni hao waliomchora na kumjaza uongo.Vipi yule robot wa Tanzania asiyejitambua akili?
Yaani nchi ikiwa na wabunge vilaza matokeo yake ndiyo haya.sisi bado tupo sana, nchi kama nchi tumeamua kununua robot,hahahah
Kweli majanga tupuWasiojitambua ni hao waliomchora na kumjaza uongo.