State Propaganda
JF-Expert Member
- Apr 25, 2024
- 617
- 1,441
Dunia inakwenda kwa kasi sana...
Warembo wa kusadikika 10 waingia kwenye fainali za kinyang'anyiro cha mlimbwende wa akili bandia(Miss AI) ambapo watachuana kugombania kitita cha USD 13,000.
Shindano hilo ndio linakuwa la kwanza kabisa kufanyika duniani ambapo jumla ya walimbwende wapato elfu moja mia tano walishiriki.
Warembo wa kusadikika 10 waingia kwenye fainali za kinyang'anyiro cha mlimbwende wa akili bandia(Miss AI) ambapo watachuana kugombania kitita cha USD 13,000.
Shindano hilo ndio linakuwa la kwanza kabisa kufanyika duniani ambapo jumla ya walimbwende wapato elfu moja mia tano walishiriki.