Too Big


C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Je hii ni kweli ama Fiction tu, Huyo jamaa kajaa kweli kweli na msosi huo wote ataumalita tu. je yupo nchi gani huyu jamaa, pima size yake na mwenziwe hapo mezani. mimi natizama tuuuuuu asije kwetu akatumalizia kabudget ketu.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,341
Likes
1,288
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,341 1,288 280
Je hii ni kweli ama Fiction tu, Huyo jamaa kajaa kweli kweli na msosi huo wote ataumalita tu. je yupo nchi gani huyu jamaa, pima size yake na mwenziwe hapo mezani. mimi natizama tuuuuuu asije kwetu akatumalizia kabudget ketu.
huyo ndo Great Khalii mwanamieleka mwenye asili ya pakistani.....duh! jamaa kaunganisha viti vitatu. Sio fiction jamaa ni mkubwa haswaaa
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,158
Likes
767
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,158 767 280
Huyu jamaa ni muhindi man, hapo ni India, huyo jirani ni Salman Khan
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
GREAT KHALI mbabe wa mieleka!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Duh jamaa kweli kajaaa....
 
wende

wende

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
715
Likes
9
Points
35
wende

wende

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
715 9 35
Huyu jamaa nasikia menu yake ni noma,
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Asubuhi supu ya mbuzi mzima.!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
duuuuuhhh huyu kuku wa4 si anaweza kula asubuhi tu tena peke ake
 

Forum statistics

Threads 1,235,422
Members 474,534
Posts 29,221,465