So kumbe kuliwa tu bas... Aisee nisameheWho told u nataka kuolewa ?????? mbona unakurupuka tyu umeelewa title au unajisikia tu ku repray?
Huenda itakuwa hivo. wewe ushampataHahaa bdo hujampata tu mtu sahihi
Umenena ila wanawake hawaelewiUnampenda ili akusaidie nini?unampenda ili umpunguzie ugumu wa maisha ili iweje? 'something 4 something' huwa tunatamani kwanza baada ya ukaribu kuwepo ndio suala la kupenda linapoanzia.
Na unakaribia kuwa legendary kwenye kiwanda cha ndoaNishampata now nipo kwa ndoa mwaka wa 15 sasa [emoji126][emoji126]
Aaah mimi hata sielewi which is which kati ya hivyo vitu viwili ila nina mke, michepuko na maX kibao
Na kila mmoja anakula urefu wa kamba yake
Na hadi sasa sielewi yupi nimempenda na yupi nimemtamani
[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Aaah mimi hata sielewi which is which kati ya hivyo vitu viwili ila nina mke, michepuko na maX kibao
Na kila mmoja anakula urefu wa kamba yake
Na hadi sasa sielewi yupi nimempenda na yupi nimemtamani
kwa mwanaume hamna tofauti hata kama nakupenda lazima nikutamani sijui wanawake!!Habari wana JF,,
Kumekuwa na utata katika kutofautisha haya mambo mawili yaani kupenda na kutamani kwa sababu mtu anaeza kuact anakupenda kumbe amekutamani na mwingine ukahisi ametamani kumbe anamapenzi ya dhati..
Na acting ndo chanzo cha kushindwa kutambua which is which..JUST I WANNA KNOW for the future[emoji108] #Totally confuced
Kongole sanaHahaaaaa kabisa yani