Tofauti ya kupendana na kutamaniana

Tofauti ya kupendana na kutamaniana

Yaani umeona hapo tu? We mpare hutofautiani na blaza ako Mshana Jr
1150460
1562747517267.png
1562747517267.png
1562747517267.png
1562747517267.png
1562747517267.png
1562747517267.png
 
Unampenda ili akusaidie nini?unampenda ili umpunguzie ugumu wa maisha ili iweje? 'something 4 something' huwa tunatamani kwanza baada ya ukaribu kuwepo ndio suala la kupenda linapoanzia.
 
Unampenda ili akusaidie nini?unampenda ili umpunguzie ugumu wa maisha ili iweje? 'something 4 something' huwa tunatamani kwanza baada ya ukaribu kuwepo ndio suala la kupenda linapoanzia.
Sawa mkuu
 
Mimi naanza kumtamani demu nikishamkula papuchi ndio naanza kumpenda mdo mdo
 
Njoo pm kunieleweshe vizuri nikushushie nondo by the way Mimi ni mtaalamu wa saikolojia with five years working experience pia ni mshindi wa BBC :challenge award 2015

Pia ni moderator wa jamiiforums pia inaonekana sijakufanyia analysis vzr ya account yako inaonekana pm yako baadae itakujasumbua Njoo pm kwa msaada zaid
 
Typing error #s not c
Confused not confuced ila si ulielewa my point..
yaan kuna watu humu JF
wanaboa..kwani kuna darasa ka lugha humu? mbka tuanze kusemana..lingine utalikuta eti unawaza kwa kutumia matako au...hahaa jaman hatufanani ww kama msomi sana na unajua uandishi fungua JF yako isiyo na makosa ktk uandishi..mxeeeew PUNGASESEEEE NYIE.
 
Njoo pm kunieleweshe vizuri nikushushie nondo by the way Mimi ni mtaalamu wa saikolojia with five years working experience pia ni mshindi wa BBC :challenge award 2015

Pia ni moderator wa jamiiforums pia inaonekana sijakufanyia analysis vzr ya account yako inaonekana pm yako baadae itakujasumbua Njoo pm kwa msaada zaid
Join 2019. june.. Ushakuwa moderator?
 
yaan kuna watu humu JF
wanaboa..kwani kuna darasa ka lugha humu? mbka tuanze kusemana..lingine utalikuta eti unawaza kwa kutumia matako au...hahaa jaman hatufanani ww kama msomi sana na unajua uandishi fungua JF yako isiyo na makosa ktk uandishi..mxeeeew PUNGASESEEEE NYIE.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]kuna Binadamu wana challenge mno
 
Kumpenda mtu ni jambo linalohusisha HISIA yaani kumkubali kwa kila hari
Ila kumtamani nikupenda moja kati ya vitu alivyonavyo

Kwa mfano
Mwanamke anaweza kumpenda mtu ambae hana chochote
Ambaye hapendezi
Wala sio mjanja mjanja
Akamtamani mwenye verossa
 
Great discussion starts with definition.
Kupenda ni nini?
Kutamani ni nini?

Tuanze na maana zake ndo tutaweza kutofautisha.
 
Kumpenda mtu ni jambo linalohusisha HISIA yaani kumkubali kwa kila hari
Ila kumtamani nikupenda moja kati ya vitu alivyonavyo

Kwa mfano
Mwanamke anaweza kumpenda mtu ambae hana chochote
Ambaye hapendezi
Wala sio mjanja mjanja
Akamtamani mwenye verossa
Fact[emoji122][emoji122]
 
Ivi unawezaje kutambua uhalisia wa MTU juu yako? We olewa tu,unaemtaka amekuja na sura ya Truelove kumbe ndan mbwamwitu.
 
Njoo pm kunieleweshe vizuri nikushushie nondo by the way Mimi ni mtaalamu wa saikolojia with five years working experience pia ni mshindi wa BBC :challenge award 2015

Pia ni moderator wa jamiiforums pia inaonekana sijakufanyia analysis vzr ya account yako inaonekana pm yako baadae itakujasumbua Njoo pm kwa msaada zaid
Baharia at workπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Back
Top Bottom