Tofauti ya Inbox za wasichana na wavulana

Tofauti ya Inbox za wasichana na wavulana

mama: juma mdogo wako kafukuzwa shule sababu ya ada
 
Hayo ni maua yetu, Yapo kwa ajili yetu. Lazima tuyamwagilie ili ya chanue VYEMA.

Hakuna kuchunwa wala nini, ni sehemu ya matumizi tu.
napenda sana wanaume wanaojua majukumu yao huombi kakupa siyo wengine akitoa kibuku kumi anajionaaaaaaa katoa hatoi mpaka umuombe.
Aaaaaa mi nakasirikaga sana
 
napenda sana wanaume wanaojua majukumu yao huombi kakupa siyo wengine akitoa kibuku kumi anajionaaaaaaa katoa hatoi mpaka umuombe.
Aaaaaa mi nakasirikaga sana


Na ukimwi pia uupende...
 
Na ukimwi pia uupende...
poleeeeeeeeeeeeeeeee wewe kama mkono wako wa birika.
Wache wanaume wa ukweeeee wanaojua nini mwanamke anataka.
Eti ukimwi?mwanaume kujua majukumu yake ndo na ukimwi anakupa???
vijiwanaume suruali utawajua tu
 
Back
Top Bottom