Tofauti Onesho la Jide na FA katika picha:


Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Tofauti nyingine ni kuwa Jide aliandaa onyesho mwenyewe na fedha zote anakunja yeye wakati MwanaFatuma aliandaliwa na Waliberali na anasubiria wampe kamisheni tu. Kimapato na kiuchumi MwanaFatuma kafunikwa Mbayaaaaaa
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
39
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 39 135
Tofauti nyingine ni kuwa Jide aliandaa onyesho mwenyewe na fedha zote anakunja yeye wakati MwanaFatuma aliandaliwa na Waliberali na anasubiria wampe kamisheni tu. Kimapato na kiuchumi MwanaFatuma kafunikwa Mbayaaaaaa
umenichekesha sanaaaaaa mkuuuuu
but mwanafatuma aliaidiwa ubunge wa viti maalumu ili akapambane na sugu....... ila ndio heshima inapungu sanaa kwake....

Hajui tu nyimbo zake siku hizi zinapigwa clouds tuuuuu.....
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,613
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,613 6,127 280
hivi mbona ukumbi ni kama wa lecture theatre chuoni?hapo washabiki watachezaje?au wanaangalia tuu kama sinema?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
hivi mbona ukumbi ni kama wa lecture theatre chuoni?hapo washabiki watachezaje?au wanaangalia tuu kama sinema?
Halafu mbona mkorogo ulitembea sana kwenye ukumbi wa MwanaFatuma. Si wanawake, si wanaume wote wamejichubua ukiangalia picha. At first nilidhani ni promotion ya Caro Light kumbe ni tamasha la muziki. Au kuwa the finest lazima ujichubue?
Source ni Picha za Bongo5
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Likes
898
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 898 280
Though Huyo mpiga picha hakuonyesha oblique picha za audience nafkir kwa malengo Fulani ila kiukweli Anaconda kabamba mbaya! Nilichokiona kwenye show ya MwanaFAtuma ni Kuwa kwanza wengi wa wahudhuriaji walikuwa busy na simu, gadgets na kupiga story means show iliboa then ukiwaangalia Hao mabongo celebrity waliokuwepo itakuwa ni complimentaries si mnawajua mastaa wetu kwa kupenda slope afu Hao wahudhuriaji sio wateja wa bongo flavor wako ki Whiz Khalifa zaidi kwa ufupi show ya FAtuma ilikuwa ka Boring Soap Opera Concert...
Tukija kwa Anaconda kila kitu kiko wazi kwanza ni show yake ka andaa mwenyewe hasubiri commission toka kwa mapromota afu wahudhuriaji walikuwa nyomi na ndo wateja halisi wa kazi za bongo Flavour afu kulikuwa na bongo flavours Legends kibao.
All in all viingilio vilikuwa juu ukilinganisha na kwa MwanaFAtuma
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,424
Likes
80
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,424 80 145
Halafu mbona mkorogo ulitembea sana kwenye ukumbi wa MwanaFatuma. Si wanawake, si wanaume wote wamejichubua ukiangalia picha. At first nilidhani ni promotion ya Caro Light kumbe ni tamasha la muziki. Au kuwa the finest lazima ujichubue?
Source ni Picha za Bongo5
Ni kwa sababu show iliandaliwa na Blauzi FM
 
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
1,002
Likes
586
Points
280
Infopaedia

Infopaedia

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
1,002 586 280
Hivi, Bi Fatu sikuhizi anapiga mziki gani?
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Likes
57
Points
45
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 57 45
nyumbani lanchi walikuwepo makapuku,wavuta bangi,wazururaji,waropokaji ambao huwa wanapenda kuwasingiza wenzao kuwa wanasababisha umaskini walionao wakati kwa msomi mwanaFA walikuwepo wenye akili zao,pesa zao na wanaojua burudani ni nini so wamelilax wanaburudika.sura za pesa zinaonekana.
 
mwakaf

mwakaf

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
54
Likes
0
Points
13
mwakaf

mwakaf

Member
Joined Jan 15, 2012
54 0 13
kweli JIDE ametisha nadhani sasa heshima itakuwepo. Watu wanasema kamwe mwanaume wakweli usishindane na mwanamke katika maendeleo wewe shindana na wanaume wenzako
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,541
Likes
1,469
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,541 1,469 280
Hebu oneni hii picha jamani, au ilikuwa ni kabla ya show kuanza? Lakini mbona Jukwaani namuona MwanaFAtu anaimba?

 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
nyumbani lanchi walikuwepo makapuku,wavuta bangi,wazururaji,waropokaji ambao huwa wanapenda kuwasingiza wenzao kuwa wanasababisha umaskini walionao wakati kwa msomi mwanaFA walikuwepo wenye akili zao,pesa zao na wanaojua burudani ni nini so wamelilax wanaburudika.sura za pesa zinaonekana.
Pole sana mkuu...

to the best of my knowledge, rafiki zangu wote wenye heshima, upeo na uwezo walikua kwa JIDE... na pia nafahamu FA alikusanya vichecche, mabange (clouds ni home of the drug addicts and alcoholics, and it is evidence based), complementarity mongers na watoto wa shule/chuo... Images dont lie,

Huwezi kuwa na pesa, na akili na unaejua burudani ukazama kwenye ukumbi wa mhadhara kuangalia watu wakiFOKAFOKA, unless una akili upside-down!!

Tukija kwenye suala la mapato nadhani hata mtoto wa miaka mitano anajua tofauti... HIPHOP HAILIPI

MwanaFA the smart guy has accepted to be used in a silly battle of the mnyonyaji na mnyonywaji, shame on him na sasa promo imeisha, waliokunja wamekunja, he has himself to carry all the shame and pieces
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
Kila siku watu wajifunze kutokana na makosa.
Akili za kuambiwa,changanay za kwako!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
TIQO sheeji yangu wewe mgomvi kumbee enh!!
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,661
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,661 280
wooote semeni ila ukweli jana Jide alitupa shoo bab kubwa............yaani mtu hadi huujutii usingizi wako uliouacha ili uudhurie hii shoo. mbaya zaid wasanii wengine wa bongo fleva walimkubali sana bidada. mwanzo mwisho hakuna kuboreka bali tulitabasamu tu.

big up bidada ulitupa mashabiki wako tulichokihitaj.
 
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
551
Likes
116
Points
60
Zagazaga

Zagazaga

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
551 116 60
***** na 15% ya ngwea apeleke..tuone
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274