Tofauti 8 kati ya wasichana na wanawake

Tofauti 8 kati ya wasichana na wanawake

Hakuna logic hapa hata ukiambiwa uvalidate statement yako huwezi
 
1. Wasichana wanatafuta wanaume wenye pesa ila Wanawake wanatafuta wanaume wanaojali na kupenda.

2. Wasichana hupima thamani ya wanaume wao kwa kuangalia ukubwa wa mifuko yao ila Wanawake hupima thamani ya wanaume wao kwa kuangalia kiwango cha busara na hofu ya mungu na kwa vipi wanajiheshimu mbele ya wapenzi wao.

3. Wasichana huvunja mahusiano kwa sabubu zisizo na mashiko ila Wanawake wana uvumilivu wakifahamu kwamba kila jambo hutokea kwa sababu.

4. Wasichana hufikilia kuhusu mambo yaliyopo sasa ila Wanawake hufikilia kuhusu yajayo.

5. Wasichana wanapenda kuwa na wanaume wengi wanaowafuata ila Wanawake wanafahamu sheria ya uhitaji (Vitu rahisi vina wateja wengi).

6. Wasichana wanahitaji pesa ili kununua make-ups ila Wanawake wanahitaji pesa kwa ajili ya kufanyia mipango ya maendeleo.

7. Wasichana huumizwa na mwanaume mmoja na kuwa na kinyongo na wanaume wote ila Wanawake wanajua kwamba wanaume wote sio sawa.

8. Msichana "anajifunza" ila Mwanamke "anajua"

BY SIMPLE H
Mmh ila kuna ukweli hapa! Nimeipenda
 
Hutawaona hapa wakina miss natafuta, na wengine.. Ndukii
 
unapotoa utafiti wako kama huo, wishoni lazima uandike "na tuongeze nyingine mbona zipo nyingi tu
 
Lakini pia wasichana wana mazuri yao,
1. Ni watamu kwa matumizi ya walaji (hawajatumika sana);
2. Hawaleti msongo wa mawazo, wanachukullia mambo ki-uwepesi katika uwepesi wake;
3. Ni rahisi kuwahimili, mahitaji yao ni kwaajili yao tu na siyo kwaajili ya familia zao (extended family and that kind of shit);
4.Ni rahisi kubadilika, wako katika kipindi rekebu (you can't teach an old dog new tricks); and
5. Ni mahsusi kwa ajili ya matumizi ya muda mfupi.
 
Umeandika ukiwa na mtizamo hasi kwa wasichana.Kwa nini umeweka mabaya tu upande wao?.
Nadhani mtoa mada amelenga tabia hivyo haijalisha unaweza kuwa msichana lakini ukawa na tabia na matendo ya mwanamke
 
1. Wasichana wanatafuta wanaume wenye pesa ila Wanawake wanatafuta wanaume wanaojali na kupenda.

2. Wasichana hupima thamani ya wanaume wao kwa kuangalia ukubwa wa mifuko yao ila Wanawake hupima thamani ya wanaume wao kwa kuangalia kiwango cha busara na hofu ya mungu na kwa vipi wanajiheshimu mbele ya wapenzi wao.

3. Wasichana huvunja mahusiano kwa sabubu zisizo na mashiko ila Wanawake wana uvumilivu wakifahamu kwamba kila jambo hutokea kwa sababu.

4. Wasichana hufikilia kuhusu mambo yaliyopo sasa ila Wanawake hufikilia kuhusu yajayo.

5. Wasichana wanapenda kuwa na wanaume wengi wanaowafuata ila Wanawake wanafahamu sheria ya uhitaji (Vitu rahisi vina wateja wengi).

6. Wasichana wanahitaji pesa ili kununua make-ups ila Wanawake wanahitaji pesa kwa ajili ya kufanyia mipango ya maendeleo.

7. Wasichana huumizwa na mwanaume mmoja na kuwa na kinyongo na wanaume wote ila Wanawake wanajua kwamba wanaume wote sio sawa.

8. Msichana "anajifunza" ila Mwanamke "anajua"

BY SIMPLE H
Ni kweli.
Ahsante kwa elimu nzur kwa wake zetu
 
Ni kweli kabisa.....mwanamke ni msichana mwenye experience na hayo yote....
Uko sawa kabisa
 
Back
Top Bottom