Toa mawazo yako kuhusu hili


D

Daty

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
126
Likes
3
Points
35
Age
31
D

Daty

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
126 3 35
Kuna jamaa alipigiwa simu na mwanamke wakati wamepumzika na mkewe. Jamaa alimjibu uyo mwanamke ntakutafuta baadae. Mkewe akahoji ni nani uyo? Jamaa akajibu ni mjinga flan na ni demu wa rafiki yangu alimpa number yangu. Ungekuwa wewe ni mke wa jamaa uyo ungejickiaje au umefanyiwa ivyo ungehic nini
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hapa sina ushauri kwakuwa siwezi kuwa demu wa huyo mshkaji. Ngoja wenyewe waje.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
ahaa kumbe ni wnawake tu................haya wanakuja sio muda
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Ntarudi kesho asubuhi!
 
S

Shamge

Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
0
S

Shamge

Member
Joined Sep 4, 2011
21 0 0
duuhhhh!!!! haya akina dada jimwageni tuone umahiri wenu.
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,090
Likes
780
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,090 780 280
jamaa alipigiwa simu na demu akaambiwa nn?? mbona unatuweka makengezani?? kama hakuna editing hapo, czani kama kina kitu anangojea
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Demu ndio k2 gani arifu?
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
nilisoma kama vile jana nitasoma tena!
 
Maayo

Maayo

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
319
Likes
0
Points
33
Maayo

Maayo

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
319 0 33
Cwez kuhc chochote coz ameshaniambia ni wa rafk yake.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
mmmhhh!!! first demu ni dudu gani like alivyouliza mmoja hapo juu??
naona sielewi kabisaaa haya ok.....si basi kasema ataonana nae baadae kwani is there anyproblem?
cha muhimu hajakuacha wala hajakuficha simu alio reply thats all...inshaallah nasubiri maana demu ili nipate fikra zaid..
 
D

Daty

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
126
Likes
3
Points
35
Age
31
D

Daty

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
126 3 35
jamaa alipigiwa simu na demu <b>akaambiwa nn??</b> mbona unatuweka makengezani?? kama hakuna editing hapo, czani kama kina kitu anangojea
<br />
<br />
demu alianza kusalimia tu akamwambia ntakutafuta baadae
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Kumbe ni kwa mademu tu?
ngoja niwapishe.
 
backry

backry

New Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
36
backry

backry

New Member
Joined Sep 19, 2011
4 0 0
Kuna jamaa alipigiwa simu na mwanamke wakati wamepumzika na mkewe. Jamaa alimjibu uyo mwanamke ntakutafuta baadae. Mkewe akahoji ni nani uyo? Jamaa akajibu ni mjinga flan na ni demu wa rafiki yangu alimpa number yangu. Ungekuwa wewe ni mke wa jamaa uyo ungejickiaje au umefanyiwa ivyo ungehic nini
,
Ondoa hii yenye rangi nyekundu ili na wengine watoe mawazo yao, maana naamini hakuna anayeweza kuwa demu wa jamaa hata kinadharia.
 

Forum statistics

Threads 1,235,859
Members 474,779
Posts 29,238,796