Toa mawazo yako kuhusu hili

Daty

Senior Member
Jul 1, 2011
126
195
Kuna jamaa alipigiwa simu na mwanamke wakati wamepumzika na mkewe. Jamaa alimjibu uyo mwanamke ntakutafuta baadae. Mkewe akahoji ni nani uyo? Jamaa akajibu ni mjinga flan na ni demu wa rafiki yangu alimpa number yangu. Ungekuwa wewe ni mke wa jamaa uyo ungejickiaje au umefanyiwa ivyo ungehic nini
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,520
2,000
Hapa sina ushauri kwakuwa siwezi kuwa demu wa huyo mshkaji. Ngoja wenyewe waje.
 

Wi-Fi

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
2,085
2,000
jamaa alipigiwa simu na demu akaambiwa nn?? mbona unatuweka makengezani?? kama hakuna editing hapo, czani kama kina kitu anangojea
 

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Nov 29, 2010
1,627
0
mmmhhh!!! first demu ni dudu gani like alivyouliza mmoja hapo juu??
naona sielewi kabisaaa haya ok.....si basi kasema ataonana nae baadae kwani is there anyproblem?
cha muhimu hajakuacha wala hajakuficha simu alio reply thats all...inshaallah nasubiri maana demu ili nipate fikra zaid..
 

Daty

Senior Member
Jul 1, 2011
126
195
jamaa alipigiwa simu na demu <b>akaambiwa nn??</b> mbona unatuweka makengezani?? kama hakuna editing hapo, czani kama kina kitu anangojea
<br />
<br />
demu alianza kusalimia tu akamwambia ntakutafuta baadae
 

backry

New Member
Sep 19, 2011
4
0
Kuna jamaa alipigiwa simu na mwanamke wakati wamepumzika na mkewe. Jamaa alimjibu uyo mwanamke ntakutafuta baadae. Mkewe akahoji ni nani uyo? Jamaa akajibu ni mjinga flan na ni demu wa rafiki yangu alimpa number yangu. Ungekuwa wewe ni mke wa jamaa uyo ungejickiaje au umefanyiwa ivyo ungehic nini
,
Ondoa hii yenye rangi nyekundu ili na wengine watoe mawazo yao, maana naamini hakuna anayeweza kuwa demu wa jamaa hata kinadharia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom