TLS na viongozi "Radical"

TLS na viongozi "Radical"

Ser
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Serikali itajifunza kuwajibika chama kipo kwa ajiri ya wanachama wake
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Asante nabii Tito kwa ujumbe wako
 
Mmezoea kuongozwa kifalme ndio maana unasema hivyo, umasikini uliokithiri upoteza uwezo wa kufikiri.
 
nadhani kuna tatizo katika tasnia nzima ya sheria, society inayoundwa na wasomi watupu inakuwa na viongozi kama fatma lissu mwambukusi naona kuna tatizo mahala, nilitegemea taasisi kama hiyo iongozwe na wasomi kisomi, nilitegemea kiwe chombo cha kuishauri serikali kuisaidia serikali badala yake kinakuwa cha kupambana na serikali
Tatizo lipo kwa serikali pale inapohamua kupambana na kila taasisi yake, taasisi flani mpaka ipewe maelekezo na serikali ndipo inafanya kazi, kiongozi wa taasisi husika anapoona tatizo na kulifanyia kazi pasipo maelekezo toka juuataondolewa katika nafasi hiyo na ndio maana utaona kila taasisi/mhimili unakuwa chawa kwa serikali.
 
Mleta mada mtazamo wako umejengwa na uwoga kwa serikali, unataka serikali iabudiwe.


Kwako wewe serikali kufokewa unaona siyo jambo jeme, unataka serikali ibembelezwe.
 
Kwa utawala wa bongo land bila kuvutana vutana watawala watakupanda kichwani hawapendi kuambiwa ukweli kama ulivyo hawataki kuambiwa kwamba wamekosea kwa makosa wanayo fanya hata wakinya wanataka usifie kinyesi kinanukia sasa akitokea mtu wa kuwaambia ukweli lazima wamchukie

Bahati mbaya wabunge waliopaswa kuisema kweli bila kuogopa wameungana na serikali wamekua waimba mapambio wakichukua posho zao wanapita zao hawana habari na shida za Watanzania acha wanaoweza kusema ukweli waseme bila kuogopa
 
F
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
This is nothing but "fear of unknown ".
 
Mleta mada mtazamo wako umejengwa na uwoga kwa serikali, unataka serikali iabudiwe.


Kwako wewe serikali kufokewa unaona siyo jambo jeme, unataka serikali ibembelezwe.
Tanganyika Law Society (TLS) sio kundi la harakati za siasa uchwara au makelele yasiyo na tija. TLS ni chama cha WATAALAMU wa Sheria, na ni mdau mkubwa wa haki katika jamii. TLS inapaswa kutumia njia sahihi na namna sahihi kutekeleza majukumu yake, likiwemo jukumu la kutoa ushauri stahiki wa kisheria kwa serikali. TLS sio genge la wahuni wanaorusha mawe gizani!

Omwetaro24
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Hujazoea kuishi kwenye ukweli.

Radicals ya hao viongozi ni fallacy au kuna ukweli ndani yake kwa wanayoyapigia kelele?

Mmezoea kuua kisha Taifa likae kimya kama hakuna kinachoendelea. Hatuwezi kuwa na taifa ambalo wahalifu wanapewa madaraka na wanafanya watakavyo huku sote tukipiga makofi kushangilia
 
Tanganyika Law Society (TLS) sio kundi la harakati za siasa uchwara au makelele yasiyo na tija. TLS ni chama cha WATAALAMU wa Sheria, na ni mdau mkubwa wa haki katika jamii. TLS inapaswa kutumia njia sahihi na namna sahihi kutekeleza majukumu yake, likiwemo jukumu la kutoa ushauri stahiki wa kisheria kwa serikali. TLS sio genge la wahuni wanaorusha mawe gizani!

Omwetaro24
Hujajibu hoja bali unashambulia muuliza swali.

Theory ni the same Tusipoongea basi mawe yataongea....
 
TLS Objects

Section 4 of the TLS Act.

The objects for which the Society is established are–
(a) to maintain and improve the standards of conduct and learning of the legal
profession in Tanzania;
(b) to facilitate the acquisition of legal knowledge by profession and others;
(c) to assist the Government and the Courts in all matters affecting legislation, and
the administration and practice of the law in Tanzania;
(d) to represent, protect and assist members of the legal profession in Tanzania as
regards conditions of practice and otherwise;
(e) to protect and assist the public in Tanzania in all matters touching, ancillary or
incidental to the law;
(f) to acquire, hold, develop or dispose of properties of all kinds, whether movable
or immovable, and to derive capital or income from them, for all or any of the
foregoing objects;
(g) to raise or borrow money for all or any of the foregoing objects in any manner
and upon any security which may from time to time be determined by the
Society;
(h) to invest and deal with moneys of the Society not immediately required in any
manner which may from time to time be determined by the Society;
(i) to do all other things which are incidental or conducive to the attainment of the
foregoing objects or any of them.

Ukisoma malengo haya, unashangaa ikiwa wanaotetea radicalism TLS wamewahi kuyasoma na kuyafahamu.
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
acha woga bro, waoga wataishia kwenye ziwa la moto UFUNUO WA YOHANA 21:8. Woga huleta unafiki, hata huu uchawa tunaouona ni sehemu ya unafiki.

amakeni Tz


Jesus is Lord
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:

1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
andiko refu hoja sifuri
 
nadhani kuna tatizo katika tasnia nzima ya sheria, society inayoundwa na wasomi watupu inakuwa na viongozi kama fatma lissu mwambukusi naona kuna tatizo mahala, nilitegemea taasisi kama hiyo iongozwe na wasomi kisomi, nilitegemea kiwe chombo cha kuishauri serikali kuisaidia serikali badala yake kinakuwa cha kupambana na serikali
serikali za kiafrika hizi za ki-chawa huwa zinashaurika?
 
Zimetumika Njia nyingi sana kuishauri serikali ila imekuwa kiziwi nafikiri kwa nginjanginja serikali itaamka na kujua wajibu wao nchi hii sio ya Makondoo
 
Back
Top Bottom