TLS na viongozi "Radical"

TLS na viongozi "Radical"

Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:
1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Kubwa jinga limezoea uchawa na kujipendekeza. Ulitaka waendelee kuwa ma-chawa wa CCM kama walivyokuwa! Utapiga kelele sana lakini wananchi tuko nyuma yao.
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:
1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Nchi yoyote ile ambayo Ina wananchi wenye uelewa mkubwa na wenye misimamo mikali isiyoyumba (radicals or extremists), daima huwa kunakuwa na Utawala ambao umestaarabika na unaotenda haki. And vice versa is true.
 
misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS)

Msimamo mkali wa kutetea umma mpana na siyo kuwa chawa wa viongozi walafi, wezi wa mali za raia na taifa ndiyo wanatakiwa kwa wingi.

Nasi wananchi tuwaunge mkono viongozi watetezi wa haki za raia na mali zao, badala ya kuwabeza au kuwaita majina ya kujaribu kuwatisha .
 
nadhani kuna tatizo katika tasnia nzima ya sheria, society inayoundwa na wasomi watupu inakuwa na viongozi kama fatma lissu mwambukusi naona kuna tatizo mahala, nilitegemea taasisi kama hiyo iongozwe na wasomi kisomi, nilitegemea kiwe chombo cha kuishauri serikali kuisaidia serikali badala yake kinakuwa cha kupambana na serikali
 

Kwa iyo raisi yeye hataki mtu nyeenda against hata km anakosea this is nonsense hatuwez kujenga nchi kwa style yaani mtu aone loophole akishauri afu aendelee ndio mzee and ameeona kuna mashimo ndo mana tunapoteana kwenye kesi za kimataifa our president anabid ajue binaadamu wote sawa chini ya sheria na katiba ya Tanzania hiz za kusema anaangalia sura hyu anaenda against mie simshirikishi its too personal bado tuna safari ndefu mnooo kufika tunapopataka.
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea...
Kwahiyo wakiwa wapolewapole na wanyenyekevu kwa serikali ndiyo wanachama hawatagawanyika?
 
Tumaini la watanzania limebaki Kwa TLS pekee chini ya mwambukusi taasisi zingine zimekuwa chawa wa serikali kama huyu mleta mada.
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea...
Nchi yoyote ile ambayo Ina wananchi wenye uelewa mkubwa na wenye misimamo mikali isiyoyumba (radicals or extremists), daima huwa kunakuwa na Utawala ambao umestaarabika na unaotenda haki. And vice versa is true
Msimamo mkali wa kutetea umma mpana na siyo kuwa chawa wa viongozi walafi, wezi wa mali za raia na taifa ndiyo wanatakiwa kwa wing...
Wewe kumbe bado hujagundua lengo la mleta mada, huyo anachojaribu ni kufanya "Characters Assassination and Smear Campaign" dhidi ya Viongozi wa TLS waliopo hivi sasa ili kujaribu kuwapunguzia ushawishi wao kwa umma baada ya kuona kwamba "Sponsor" wao anakabwa Koo Sana na TLS.
 
Hasara kubwa kwa sababu TLS itatekwa nyara na kuwa chombo cha mapambano badalq ya mashauriano na mashauri
Yes ni vzur wakawa watiifu na wakawa wanaimba nyimbo na pambio za kuisifu serikali ili wapate teuzi
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:
1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
Yes pia hujaweka hasara ya kukosa teuzi za kua majaji ni vzur wakawa watiifu na wakawa wanaimba nyimbo na pambio za kuisifu serikali ili wapate teuzi ,,,
 
Nchi yoyote ile ambayo Ina wananchi wenye uelewa mkubwa na wenye misimamo mikali isiyoyumba (radicals or extremists), daima huwa kunakuwa na Utawala ambao umestaarabika na unaotenda haki. And vice versa is true

Wewe kumbe bado hujagundua lengo la mleta mada, huyo anachojaribu ni kufanya "Characters Assassination and Smear Campaign" dhidi ya Viongozi wa TLS waliopo hivi sasa ili kujaribu kuwapunguzia ushawishi wao kwa umma baada ya kuona kwamba "Sponsor" wao anakabwa Koo Sana na TLS.
miaka ya 435bc ulikuwepo utawala wa wagiriki, walikuwepo wanafalsafa akina socretes plato na wasomi waliojulikana kama sophiest, zilitungwa sheria za kila aina ngumu na zenye misimamo mikali, nchi ilianguka kiuchumi, na hatimae walivamiwa na utawala wa warumi, socretes alijinyonga kukwepa kuwa mwana falsafa kama yeye angeweza dhalilishwa na utawala wa kirumi iwapo wangemkamata. hivyo kuwa extrimist haimaanushi kuwa tutajenga familia iliyoendelea na ya kistaarabu
 
TLS ilipokuwa chombo cha mashauriano na mashauri chini ya Edward Hosea na Harlod Sungusia raia walifaidikaje?
Kwa mantiki ya hoja yangu mimi ndo nikuulize walipokuwepo radical walifanikisha kipi cha pekee kwa maendelea ya sheria, na jamii. Swali ni lako mkuu. Asante
 
Kwa mantiki ya hoja yangu mimi ndo nikuulize walipokuwepo radical walifanikisha kipi cha pekee kwa maendelea ya sheria, na jamii. Swali ni lako mkuu. Asante
Wote mnazunguka palepale tu, hiyo taasisi siasa za kutoka upinzani zinai-overrate sana ikiwa kiuhalisia haina impact yoyote
Akiwa anaefanya mashauriano na maelewano na serikali bado hakuna impact kwa mwananchi yoyote
Pia akiwepo radical hakuna impact yoyote kwa mwananchi

TLS is overrated
 
miaka ya 435bc ulikuwepo utawala wa wagiriki, walikuwepo wanafalsafa akina socretes plato na wasomi waliojulikana kama sophiest, zilitungwa sheria za kila aina ngumu na zenye misimamo mikali, nchi ilianguka kiuchumi, na hatimae walivamiwa na utawala wa warumi, socretes alijinyonga kukwepa kuwa mwana falsafa kama yeye angeweza dhalilishwa na utawala wa kirumi iwapo wangemkamata. hivyo kuwa extrimist haimaanushi kuwa tutajenga familia iliyoendelea na ya kistaarabu
Toka hapa. Socrates alikufa mwaka 399BC na Plato alikufa mwaka 348, himaya ya wagiriki ilianguka mikononi mwa Warumi mwaka 146BC
 
Sielewei tutakwama wapi, maana chama ni cha wanasheria, utendaji wao wa kazi ni wa kisheria, wao wanaongozwa na sheria

Sasa msigano utatoka wapi wakati wao wanasimamia Sheria??

Hapo kipengele labda kitakuwa ni pale mmoja wao ataenenda visivyo kuwa kisheria, sasa hapo ni wajibu wa kila mmoja kuchukua hatua
Hakuna mgongano wowote, wanachotaka hao ni TLS isifanye majukumu yake ili waje kusema TLS na Mwabukusi wamenunuliwa.
Hao ni wapiga kelele wasio na uwezo wa kufanya reasoning matokeo yake kila atakachoongea Mwabukusi wakiina kipo dhidi ya serikali basi wanakuja na propaganda za kwamba ni msimamo wake binafsi. Wakati mwenzao anaongea akitumia machinery za TLS wao wanatumia bundle zao tu na huenda hata si wanachama wa TLS.
 
Kwa mantiki ya hoja yangu mimi ndo nikuulize walipokuwepo radical walifanikisha kipi cha pekee kwa maendelea ya sheria, na jamii. Swali ni lako mkuu. Asante
Radicals ni wakina nani na wasio radicals ni wakina nani na waliisaidia nini TLS?
Au unadhani TLS ni kama CCM ambapo kila tamko la mwenyekiti mnaungana kuunga mkono kwa vifijo?
 
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya Tanganyika Law Society (TLS) kunaweza kuleta athari kadhaa mbaya kwa chama hicho, ingawa pia kuna faida. Hapa chini ni baadhi ya athari mbaya zinazoweza kutokea:
1. Mvutano na Serikali:
Viongozi wenye misimamo mikali mara nyingi hujihusisha na kukosoa serikali kwa nguvu. Hii inaweza kusababisha mvutano mkubwa kati ya TLS na serikali, na matokeo yake ni kupunguza ushirikiano muhimu kati ya taasisi hizo mbili. Serikali inaweza kujibu kwa kujaribu kudhibiti au kuingilia uhuru wa TLS, hali inayoweza kudhoofisha nafasi ya chama hicho kama chombo huru cha kisheria.

2. Kugawanyika kwa Wanachama:
Misimamo mikali ya viongozi inaweza kusababisha mgawanyiko ndani ya TLS yenyewe. Wanachama wanaoweza kuwa na mitazamo ya wastani au wanaopendelea mbinu za mazungumzo na serikali wanaweza kuhisi kutengwa, na hivyo kupunguza mshikamano wa ndani ya chama. Hali hii inaweza kudhoofisha ufanisi wa TLS katika kutekeleza majukumu yake kwa pamoja.

3. Kudhoofisha Uhusiano na Mahakama:
Mahusiano na mahakama yanaweza kuathirika vibaya kama TLS, chini ya uongozi wa radical, itaonekana kama adui badala ya mshirika wa mfumo wa mahakama. Viongozi kama hao ambao waliwahi kuwa wakosoaji wakali wa maamuzi ya mahakama, walisababisha mahakama kupunguza ushirikiano na TLS, na hivyo kuathiri uwezo wa chama kutoa msaada wa kisheria au kushiriki katika marekebisho ya sheria.

4. Kutengwa na Washirika wa Kiraia:
Misimamo mikali inaweza pia kusababisha TLS kutengwa na baadhi ya mashirika ya kiraia au washirika wa kimataifa ambao wanapendelea mbinu za maelewano. Wakati baadhi ya mashirika ya kiraia yanaweza kushirikiana na TLS katika harakati za haki za binadamu, mengine yanaweza kuogopa kushirikiana na chama kinachoonekana kuwa na misimamo mikali sana kwa hofu ya kugombana na serikali.

5. Kuwepo kwa Hatari ya Kukiuka Sheria:
Wakati mwingine, misimamo mikali inaweza kupelekea viongozi kuvuka mipaka na hata kuvunja sheria. Hii inaweza kuwaweka TLS na viongozi wake kwenye mgongano wa kisheria na serikali, hali inayoweza kudhoofisha uhalali wa TLS kama chombo cha sheria na kuleta madhara makubwa kwa sifa ya chama.

6. Hatari kwa Usalama wa Viongozi na Wanachama:
Viongozi wenye misimamo mikali wanaweza kujiweka katika hatari kubwa ya usalama wao binafsi. Hatari hii inaweza kuongezeka kwa wanachama wengine wa TLS ambao wanashirikiana na au wanamuunga mkono kiongozi mwenye misimamo mikali au wanampinga na hivyo kuathiri usalama wa wanachama wa TLS kwa ujumla.
Kuwa na viongozi wenye misimamo mikali ndani ya TLS kunaweza kuwa na madhara makubwa ikiwa misimamo hiyo haitasimamiwa kwa busara. Ni muhimu kwa TLS kuweka uwiano kati ya kutetea haki na kuepuka mvutano usio wa lazima ambao unaweza kudhoofisha uwezo wake wa kufanikisha malengo ya kisheria kwa ushirikiano na wadau wengine muhimu.
nadhani TLS inaweza kubadilika na kua chama cha siasa pia kwa uelekeo huu :pedroP:
 
Raia wa kawaida wananufaika/walinufaika na nini pindi TLS inapokuwa/ilipokuwa imeshikamana na Serikali?
Hapo we jamaa hayo yote uliyoyasema ni kwa maono yako na unaonekana wazi unaunga mkono matendo maovu ila umeona noma tu kueleza kinaga ubaga unachokifikiria jaribu tu kupitia upya bandiko lako na uone kama kuna lolote ambalo viongozi TLS wameenda kinyume na sheria hamna cha mgogoro wala nini zaidi ni ubakwaji wa demokrasia unaofanywa na gavooo
 
Back
Top Bottom