TLS kulikoni, mbona kimya sana siku hizi?

TLS kulikoni, mbona kimya sana siku hizi?

Hicho chama mbona kimya sana siku hizi?

Hakuna kinachoendelea huko au na chenyewe kipo spitali kinaumwa?

Vile vijikelele vilivyopigwa humu mwezi Machi 2017 nilivilinganisha na ujio wa pili wa Yesu [endapo atakuja tena[emoji16]].

Tokea rais wake afikwe na majaribu chama kama taasisi kimepooza mno. Ushahidi wa kwamba kilichokuwepo kipindi cha ule uchaguzi kilikuwa ni ushabiki maandazi wa cult of personality kuliko azma ya kujenga na kuendeleza taasisi iliyo imara itayoweza kusimama yenyewe bila kutegemea umaarufu wa mtu.

Halafu baadhi yetu tuliwaambia nyie makamanda kuwa hicho chama hakina mamlaka yoyote yale ya kiutendaji kulinganisha na rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania lakini mkawa hamuelewi.

Sasa karibia tena uchaguzi wake unafanyika. Unafanyika mwezi Machi, kama sijakosea.

Kime accomplish nini hicho chama tokea uchaguzi wake uliopita?

Toothless, powerless, worthless group of conceited individuals.
Nyani hapo unamtusi hata Mtani wako Petro aliyemkana Yesu Msaliwa. Maana na yeye ni mwanachama wa hiki kikundi cha Sarakasi ....
 
Mtani, TLS ipo na itaendelea kuwepo. Ina mafanikio makubwa katika nyanja zote za kisheria na kimaendeleo. Kwanza, inaendelea na majukumu yake kama kawaida. Pili, inasimamia ujenzi wa jengo lake ambao sasa uko katika hatua nzuri. Tatu, mambo mengi sasa yamegatuliwa kupelekwa katika ngazi za kikanda.

Nne, TLS imebakia kuwa msemaji wa Wanasheria katika mambo yote. Tano, TLS ipo tofauti kimfumo, kiutendaji na kimuonekano na vyama vya tasnia nyingine. Sita, mtani punguza kufuatilia visivyokuhusu. Kwako wewe kufanya kazi ni kuonekana na kuandikwa kwenye media? TLS is here to stay!
Duh sikujua kumbe umemrudishia Tusi la nguoni mtani wako!!!! Fuatilia mambo yanayokuhusu..... Tusi lililojikita ki uanasheria zaidi... Hongera
 
..si kulikuwa na mpango wa kukifuta hiki chama?

Yaani sijui hata kwa nini walikuwa wanajihangaisha nacho.

Chama chenyewe hakina uwezo wowote ule zaidi ya kutoa vitamko vya hapa na pale.

Magu na Mwakyembe walikipaisha bure tu.

Tatizo pale hakikuwa chama. Tatizo lilikuwa Lissu, period end of sentence.
 
Hahaha ...umewakurupua ...soon utasikia tamko ....hii nchi bana
 
Yaani sijui hata kwa nini walikuwa wanajihangaisha nacho.

Chama chenyewe hakina uwezo wowote ule zaidi ya kutoa vitamko vya hapa na pale.

Magu na Mwakyembe walikipaisha bure tu.

Tatizo pale hakikuwa chama. Tatizo lilikuwa Lissu, period end of sentence.


..labda Wakili Msomi Petro E. Mselewa aje atueleze kuna nini nyuma ya pazia kuhusiano na TLS?

..kwanini serekali ilitaharuki baada ya kupata fununu kwamba TL anagombea Uraisi wa TLS?

..zaidi sielewi kwanini nguvu kubwa kupita kiasi inatumika ktk kukabiliana na TL?

..Raisi, mawaziri, polisi, wabunge, uvccm, wanamchukuliaje TL?

..Kitu gani kinasababisha wa-overeact kutukona na kila jambo analofanya TL?

..Kwanini CCM wanapinga kila kitu anachopendekeza TL hata kama kina manufaa kwa nchi?
 
Halafu baadhi yetu tuliwaambia nyie makamanda kuwa hicho chama hakina mamlaka yoyote yale ya kiutendaji kulinganisha na rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania lakini mkawa hamuelewi.
Nyani Ngabu, Mbona mimi sikumbuki wakati ambapo ukawa walidai president wa TLS ana nguvu kupita raisi wa JMT. Ukiweka kaclip kwa ajili ya rejea itapendeza sana!
 
Nyani Ngabu, Mbona mimi sikumbuki wakati ambapo ukawa walidai president wa TLS ana nguvu kupita raisi wa JMT. Ukiweka kaclip kwa ajili ya rejea itapendeza sana!

Kwani mimi nimesema UKAWA walidai kuwa rais wa TLS ana nguvu kupita rais wa JMT?
 
Back
Top Bottom