TLS kulikoni, mbona kimya sana siku hizi?

TLS kulikoni, mbona kimya sana siku hizi?

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,290
Reaction score
144,507
Hicho chama mbona kimya sana siku hizi?

Hakuna kinachoendelea huko au na chenyewe kipo spitali kinaumwa?

Vile vijikelele vilivyopigwa humu mwezi Machi 2017 nilivilinganisha na ujio wa pili wa Yesu [endapo atakuja tena[emoji16]].

Tokea rais wake afikwe na majaribu chama kama taasisi kimepooza mno. Ushahidi wa kwamba kilichokuwepo kipindi cha ule uchaguzi kilikuwa ni ushabiki maandazi wa cult of personality kuliko azma ya kujenga na kuendeleza taasisi iliyo imara itayoweza kusimama yenyewe bila kutegemea umaarufu wa mtu.

Halafu baadhi yetu tuliwaambia nyie makamanda kuwa hicho chama hakina mamlaka yoyote yale ya kiutendaji kulinganisha na rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania lakini mkawa hamuelewi.

Sasa karibia tena uchaguzi wake unafanyika. Unafanyika mwezi Machi, kama sijakosea.

Kime accomplish nini hicho chama tokea uchaguzi wake uliopita?

Toothless, powerless, worthless group of conceited individuals.
 
Mtani, TLS ipo na itaendelea kuwepo. Ina mafanikio makubwa katika nyanja zote za kisheria na kimaendeleo. Kwanza, inaendelea na majukumu yake kama kawaida. Pili, inasimamia ujenzi wa jengo lake ambao sasa uko katika hatua nzuri. Tatu, mambo mengi sasa yamegatuliwa kupelekwa katika ngazi za kikanda.

Nne, TLS imebakia kuwa msemaji wa Wanasheria katika mambo yote. Tano, TLS ipo tofauti kimfumo, kiutendaji na kimuonekano na vyama vya tasnia nyingine. Sita, mtani punguza kufuatilia visivyokuhusu. Kwako wewe kufanya kazi ni kuonekana na kuandikwa kwenye media? TLS is here to stay!
 
Mtani, TLS ipo na itaendelea kuwepo. Ina mafanikio makubwa katika nyanja zote za kisheria na kimaendeleo. Kwanza, inaendelea na majukumu yake kama kawaida. Pili, inasimamia ujenzi wa jengo lake ambao sasa uko katika hatua nzuri. Tatu, mambo mengi sasa yamegatuliwa kupelekwa katika ngazi za kikanda.

Nne, TLS imebakia kuwa msemaji wa Wanasheria katika mambo yote. Tano, TLS ipo tofauti kimfumo, kiutendaji na kimuonekano na vyama vya tasnia nyingine. Sita, mtani punguza kufuatilia visivyokuhusu. Kwako wewe kufanya kazi ni kuonekana na kuandikwa kwenye media? TLS is here to stay!

Mtani ile sheria iko wapi? Bado naisubiri ujue teh teh teh.

Ila siyo siri mtani, siku ukigombea urais nitakupigia debe na vuvuzela.
 
Mtani, TLS ipo na itaendelea kuwepo. Ina mafanikio makubwa katika nyanja zote za kisheria na kimaendeleo. Kwanza, inaendelea na majukumu yake kama kawaida. Pili, inasimamia ujenzi wa jengo lake ambao sasa uko katika hatua nzuri. Tatu, mambo mengi sasa yamegatuliwa kupelekwa katika ngazi za kikanda.

Nne, TLS imebakia kuwa msemaji wa Wanasheria katika mambo yote. Tano, TLS ipo tofauti kimfumo, kiutendaji na kimuonekano na vyama vya tasnia nyingine. Sita, mtani punguza kufuatilia visivyokuhusu. Kwako wewe kufanya kazi ni kuonekana na kuandikwa kwenye media? TLS is here to stay!
Bora umemjibu maana wengine tungeeishia kumtukana tu, kwani nia sio kuhoji TLS bali ni Rais wake wa sasa
 
Wewe juzi kati ulidiriki kumuita tundu yesu, chama chao unakitakia nini!? Vueni hizo hirizi na mtubu kwanza, maana hakuna namna!

Itapendeza zaidi waliopanga mipango ya kumuua marehem Chacha Wangwe wakitubu kwanza.
 
Back
Top Bottom