Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,287
- 144,487
- Thread starter
- #21
Mkutano na Kongamano ni mwezi wa nne
Ndo mtachaguana?
Mkutano na Kongamano ni mwezi wa nne
TANZANIA LIARS SOCIETY=TLS.Mtani, TLS ipo na itaendelea kuwepo. Ina mafanikio makubwa katika nyanja zote za kisheria na kimaendeleo. Kwanza, inaendelea na majukumu yake kama kawaida. Pili, inasimamia ujenzi wa jengo lake ambao sasa uko katika hatua nzuri. Tatu, mambo mengi sasa yamegatuliwa kupelekwa katika ngazi za kikanda.
Nne, TLS imebakia kuwa msemaji wa Wanasheria katika mambo yote. Tano, TLS ipo tofauti kimfumo, kiutendaji na kimuonekano na vyama vya tasnia nyingine. Sita, mtani punguza kufuatilia visivyokuhusu. Kwako wewe kufanya kazi ni kuonekana na kuandikwa kwenye media? TLS is here to stay!
Shukrani Mkuu. CWT uliyopo inaendeleaje?TANZANIA LIARS SOCIETY=TLS.
Hivi kuna ufahari gani kumtandika binadamu mwenzio risasi nyingi tu hlf Mwenyezi Mungu kamuokoa hakufa, bado tu unajiskia furaha yy kuwa hospitali kalazwa kwa matibu unakuja na tujipost twa kijingajinga kama hivi? Bora ungekaa kimya tu kuliko kuanzisha mjadala wa kitoto kama huu
CWT ni nini?? Nimegoogle haiji!Shukrani Mkuu. CWT uliyopo inaendeleaje?
Namjibia, CWT imepata Rais mpya mwanamke, Leah Ulaya, chama cha wafanyakazi chenye Uchumi imara, kina jengo kila mkoa, lakini wanachama wamechoka Hali dhoofuShukrani Mkuu. CWT uliyopo inaendeleaje?
Sasa karibia tena uchaguzi wake unafanyika. Unafanyika mwezi Machi, kama sijakosea.
Ndio watachaguana, kama sijakosea! smdNdo mtachaguana?
Utajua mwenyewe, roho mbaya sio nzuriScrew you.
Hahahaha....!! Nyani Ngabu!Hicho chama mbona kimya sana siku hizi?
Hakuna kinachoendelea huko au na chenyewe kipo spitali kinaumwa?
Vile vijikelele vilivyopigwa humu mwezi Machi 2017 nilivilinganisha na ujio wa pili wa Yesu [endapo atakuja tena[emoji16]].
Tokea rais wake afikwe na majaribu chama kama taasisi kimepooza mno. Ushahidi wa kwamba kilichokuwepo kipindi cha ule uchaguzi kilikuwa ni ushabiki maandazi wa cult of personality kuliko azma ya kujenga na kuendeleza taasisi iliyo imara itayoweza kusimama yenyewe bila kutegemea umaarufu wa mtu.
Halafu baadhi yetu tuliwaambia nyie makamanda kuwa hicho chama hakina mamlaka yoyote yale ya kiutendaji kulinganisha na rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania lakini mkawa hamuelewi.
Sasa karibia tena uchaguzi wake unafanyika. Unafanyika mwezi Machi, kama sijakosea.
Kime accomplish nini hicho chama tokea uchaguzi wake uliopita?
Toothless, powerless, worthless group of conceited individuals.
Yeah, huyu Julius Magembe ni mshamba fulani wa Shinyanga, sasa tangu jamaa aanze kuonyesha u-kanda wa Ziwa, basi watu ni vikumbo tu kutafuta uteuziNaona Julius anataka kugombea ili kuongeza MENO TLS
Vipi matokeo ya naibumeya Dar?[emoji780] [emoji196] [emoji38] [emoji38]Imepenya hiyo. Nikupe Coca bonge?
Yeah, huyu Julius Magembe ni mshamba fulani wa Shinyanga, sasa tangu jamaa aanze kuonyesha u-kanda wa Ziwa, basi watu ni vikumbo tu kutafuta uteuzi
Akili za lumumba ni mgandoHicho chama mbona kimya sana siku hizi?
Hakuna kinachoendelea huko au na chenyewe kipo spitali kinaumwa?
Vile vijikelele vilivyopigwa humu mwezi Machi 2017 nilivilinganisha na ujio wa pili wa Yesu [endapo atakuja tena[emoji16]].
Tokea rais wake afikwe na majaribu chama kama taasisi kimepooza mno. Ushahidi wa kwamba kilichokuwepo kipindi cha ule uchaguzi kilikuwa ni ushabiki maandazi wa cult of personality kuliko azma ya kujenga na kuendeleza taasisi iliyo imara itayoweza kusimama yenyewe bila kutegemea umaarufu wa mtu.
Halafu baadhi yetu tuliwaambia nyie makamanda kuwa hicho chama hakina mamlaka yoyote yale ya kiutendaji kulinganisha na rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania lakini mkawa hamuelewi.
Sasa karibia tena uchaguzi wake unafanyika. Unafanyika mwezi Machi, kama sijakosea.
Kime accomplish nini hicho chama tokea uchaguzi wake uliopita?
Toothless, powerless, worthless group of conceited individuals.
Unahitaji maombi maalum, tena kwa baba askofu kakobe!8)Itapendeza zaidi waliopanga mipango ya kumuua marehem Chacha Wangwe wakitubu kwanza.
Haaaaaaaa hana jipya wakati wa uchaguzi alikuwa na shombo flani hivi sasa anauliz utendaji wa TLSYeah, huyu Julius Magembe ni mshamba fulani wa Shinyanga, sasa tangu jamaa aanze kuonyesha u-kanda wa Ziwa, basi watu ni vikumbo tu kutafuta uteuzi