Tiwa savage ndani ya bikini

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,155
2,000



The pic speak for itself.... Tunashukuru kuangalia ni bure, kama na kuangalia tungekuwa tunalipia, mi ningekuwa namiliki ndala tu hapa mjini.
 

Majigo

JF-Expert Member
Feb 23, 2012
5,506
2,000
hizo paja yaan kama anazimia sigara vile, .ni full vidotidoti!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom