TISS na wasaidizi wengine wa Rais Samia, chukueni hili

TISS na wasaidizi wengine wa Rais Samia, chukueni hili

jindundu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2025
Posts
679
Reaction score
581
Rais anao wasaidizi waliosomea fani za Idara au Kitengo husika. Katika kipindi hiki kuelekea Uchaguzi Mkuu japo Kampeni hazijaanza rasmi kwa ratiba ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi, lakini ukweli ni kwamba tupo busy na Kampeni. Ukizunguka huku na kule utaona mapikipiki, khanga, baiskeli nk.

Hivi karibuni tunaona Kampeni zimehamia kwenye vyombo vya habari kama vile mitandao ya Kijamii. Kila uchao utaona maandishi, "Mkoa fulani Rais Samia kaongeza bilioni kadhaa kwenye sekta fulani kutoka bilioni kadhaa zilizokuwepo miaka minne iliyopita.

Ni jambo jema kwa wasaidizi hao wa Rais kufanya yote hayo. Pamoja na hayo wasaidizi hao walitakiwa kufanya counter check au follow up ili kujua Kampeni hizo zinapokelewaje na wananchi hasa wa kawaida.

Si jambo la siri kuwa pamoja na maboresho katika sekta zinazosemwa kuwa zimeboreshwa, bado wananchi wanapoenda kupata huduma katika maeneo husika wanakumbana na changamoto lukuki zaidi ya ilivyokuwa kabla ya maboresho yaliyofanywa na Rais Samia.

Kwa mfano unamwambia mtu hospitali ya Mkoa ilikuwa Ina CT Scan mbili miaka minne iliyopita leo Rais Samia kaongeza vifaa hivyo 400, kama mwananchi anaenda kupata huduma inayohusisha kifaa hicho Kuna kuwa na changamoto za njoo kesho, njoo kesho kutwa, njoo wiki ijayo, Hapo anaambiwa kijanja ajiongeze ( atoe rushwa a.k.a hela ya maji).

Mwananchi huyo ambaye hakuona changamoto hizo wakati ST Scan zilipokuwa mbili, unapomwambia leo Samia kaongeza ST Scan 400 anakuelewa??? Huu ni mfano mmoja tu.

Mtu akizungumza mema na mazuri yaliyofanywa na Serikali wakati wa Serikali ya awamu ya Tano chini ya Rais Magufuli,baadhi ya watu wa kawaida na hata wakubwa wanatoa mapovu. Lakini ukweli ni kwamba Samia na Magufuli wakati ule walifanya kazi kubwa ndani ya muda mfupi. Uwajibikaji Serikalini uliimarika kwa kiwango kikubwa mno. Mambo ya njoo kesho mara wiki ijayo kauli za kuchochea mazingira ya rushwa yalipungua mno. Leo nenda maofisini uone, nenda Polisi uone, nenda Mahospitalini uone. Wananchi wa kawaida tunajua yanayoendelea huko.

Serikali ya Rais Samia imetekeleza hayo, sawa vema, swali ni kwamba kama mwananchi wa kawaida hapati huduma Bora, kwa wakati na bila mizengwe, maboresho hayo yana msaidia Nini? Kampeni hiyo inamsaidia Nini Rais Samia??

TISS, TAKUKURU na Idara nyingine za Serikali mpo, huo ni wajibu wenu tunawalipa kwa Kodi zetu. Msaidieni Mheshimiwa Rais.
 
Kwa mfano unamwambia mtu hospitali ya Mkoa ilikuwa Ina CT Scan mbili miaka minne iliyopita leo Rais Samia kaongeza vifaa hivyo 400, kama mwananchi anaenda kupata huduma inayohusisha kifaa hicho Kuna kuwa na changamoto za njoo kesho, njoo kesho kutwa, njoo wiki ijayo, Hapo anaambiwa kijanja ajiongeze ( atoe rushwa a.k.a hela ya maji).
Mleta mada mjinga kabisa
Toa mifano halisi na ushahidi
Acha upumbavu wa kuandika vitu hewa
Unataka nani afuatillie vitu hewa vyako bwege wewe
 
Rais anao wasaidizi waliosomea fani za Idara au Kitengo husika. Katika kipindi hiki kuelekea Uchaguzi Mkuu japo Kampeni hazijaanza rasmi kwa ratiba ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi, lakini ukweli ni kwamba tupo busy na Kampeni. Ukizunguka huku na kule utaona mapikipiki, khanga, baiskeli nk.

Hivi karibuni tunaona Kampeni zimehamia kwenye vyombo vya habari kama vile mitandao ya Kijamii. Kila uchao utaona maandishi, "Mkoa fulani Rais Samia kaongeza bilioni kadhaa kwenye sekta fulani kutoka bilioni kadhaa zilizokuwepo miaka minne iliyopita.

Ni jambo jema kwa wasaidizi hao wa Rais kufanya yote hayo. Pamoja na hayo wasaidizi hao walitakiwa kufanya counter check au follow up ili kujua Kampeni hizo zinapokelewaje na wananchi hasa wa kawaida.

Si jambo la siri kuwa pamoja na maboresho katika sekta zinazosemwa kuwa zimeboreshwa, bado wananchi wanapoenda kupata huduma katika maeneo husika wanakumbana na changamoto lukuki zaidi ya ilivyokuwa kabla ya maboresho yaliyofanywa na Rais Samia.

Kwa mfano unamwambia mtu hospitali ya Mkoa ilikuwa Ina CT Scan mbili miaka minne iliyopita leo Rais Samia kaongeza vifaa hivyo 400, kama mwananchi anaenda kupata huduma inayohusisha kifaa hicho Kuna kuwa na changamoto za njoo kesho, njoo kesho kutwa, njoo wiki ijayo, Hapo anaambiwa kijanja ajiongeze ( atoe rushwa a.k.a hela ya maji).

Mwananchi huyo ambaye hakuona changamoto hizo wakati ST Scan zilipokuwa mbili, unapomwambia leo Samia kaongeza ST Scan 400 anakuelewa??? Huu ni mfano mmoja tu.

Mtu akizungumza mema na mazuri yaliyofanywa na Serikali wakati wa Serikali ya awamu ya Tano chini ya Rais Magufuli,baadhi ya watu wa kawaida na hata wakubwa wanatoa mapovu. Lakini ukweli ni kwamba Samia na Magufuli wakati ule walifanya kazi kubwa ndani ya muda mfupi. Uwajibikaji Serikalini uliimarika kwa kiwango kikubwa mno. Mambo ya njoo kesho mara wiki ijayo kauli za kuchochea mazingira ya rushwa yalipungua mno. Leo nenda maofisini uone, nenda Polisi uone, nenda Mahospitalini uone. Wananchi wa kawaida tunajua yanayoendelea huko.

Serikali ya Rais Samia imetekeleza hayo, sawa vema, swali ni kwamba kama mwananchi wa kawaida hapati huduma Bora, kwa wakati na bila mizengwe, maboresho hayo yana msaidia Nini? Kampeni hiyo inamsaidia Nini Rais Samia??

TISS, TAKUKURU na Idara nyingine za Serikali mpo, huo ni wajibu wenu tunawalipa kwa Kodi zetu. Msaidieni Mheshimiwa Rais.
Asante, tutayafanyia kazi maagizo yako.
 
Vile vile wapige public sentiment ya yeye kuchukua fomu pia
 
TISS na Takukuru hapo mtawaonea . Changamoto katika serikali hii ni uwajibikaji kuwa chini ya kiwango hasa kwa Mkuu ,Wizara na wakurugenzi wa taasisi , pia swala la usimamizi limekuwa changamoto sana . Umeeleza vizuri hizo figer za pesa wanazotaja wakuu wa mikoa je ni siasa au kweli ? Maana bado changamoto kwa wananchi ni kubwa hasa kwenye sekta ya Afya
 
Umeandika utumbo wa kuku wa kisasa. Hao unaowaita kwa hivyo vitengo hawana meno, they are there to survive!
Jamaa kaandika Uzi kilokole sana. Anavyowaomba hao "TISS" ni kwa unyonge sana.

Hawa ndiyo watu wanaopiga magoti na kusujudu kwa kushukuru mtoa huduma wakati ametoa Hela ili apate huduma husika. Ni aina ya watu wasiojiamini.

Si aseme tu serikali hii imejaa rushwa na ufisadi,vyombo husika vinapaswa na kuwajibika kuchukua hatia inayostahiki!?
 
Samahani! Ila...

Ikumbukwe na ifahamike kuwa viongozi wa awamu ya 4 na 'awamu' ya 6 wana msemo wao mmoja, "kelele za mlango haziwanyimi usingizi," something along those lines!

Sasa nani katika hizo taasisi atajitokeza kufanya kazi zao kama kiongozi haoni tatizo la kumghasi!
 
Rais anao wasaidizi waliosomea fani za Idara au Kitengo husika. Katika kipindi hiki kuelekea Uchaguzi Mkuu japo Kampeni hazijaanza rasmi kwa ratiba ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi, lakini ukweli ni kwamba tupo busy na Kampeni. Ukizunguka huku na kule utaona mapikipiki, khanga, baiskeli nk.

Hivi karibuni tunaona Kampeni zimehamia kwenye vyombo vya habari kama vile mitandao ya Kijamii. Kila uchao utaona maandishi, "Mkoa fulani Rais Samia kaongeza bilioni kadhaa kwenye sekta fulani kutoka bilioni kadhaa zilizokuwepo miaka minne iliyopita.

Ni jambo jema kwa wasaidizi hao wa Rais kufanya yote hayo. Pamoja na hayo wasaidizi hao walitakiwa kufanya counter check au follow up ili kujua Kampeni hizo zinapokelewaje na wananchi hasa wa kawaida.

Si jambo la siri kuwa pamoja na maboresho katika sekta zinazosemwa kuwa zimeboreshwa, bado wananchi wanapoenda kupata huduma katika maeneo husika wanakumbana na changamoto lukuki zaidi ya ilivyokuwa kabla ya maboresho yaliyofanywa na Rais Samia.

Kwa mfano unamwambia mtu hospitali ya Mkoa ilikuwa Ina CT Scan mbili miaka minne iliyopita leo Rais Samia kaongeza vifaa hivyo 400, kama mwananchi anaenda kupata huduma inayohusisha kifaa hicho Kuna kuwa na changamoto za njoo kesho, njoo kesho kutwa, njoo wiki ijayo, Hapo anaambiwa kijanja ajiongeze ( atoe rushwa a.k.a hela ya maji).

Mwananchi huyo ambaye hakuona changamoto hizo wakati ST Scan zilipokuwa mbili, unapomwambia leo Samia kaongeza ST Scan 400 anakuelewa??? Huu ni mfano mmoja tu.

Mtu akizungumza mema na mazuri yaliyofanywa na Serikali wakati wa Serikali ya awamu ya Tano chini ya Rais Magufuli,baadhi ya watu wa kawaida na hata wakubwa wanatoa mapovu. Lakini ukweli ni kwamba Samia na Magufuli wakati ule walifanya kazi kubwa ndani ya muda mfupi. Uwajibikaji Serikalini uliimarika kwa kiwango kikubwa mno. Mambo ya njoo kesho mara wiki ijayo kauli za kuchochea mazingira ya rushwa yalipungua mno. Leo nenda maofisini uone, nenda Polisi uone, nenda Mahospitalini uone. Wananchi wa kawaida tunajua yanayoendelea huko.

Serikali ya Rais Samia imetekeleza hayo, sawa vema, swali ni kwamba kama mwananchi wa kawaida hapati huduma Bora, kwa wakati na bila mizengwe, maboresho hayo yana msaidia Nini? Kampeni hiyo inamsaidia Nini Rais Samia??

TISS, TAKUKURU na Idara nyingine za Serikali mpo, huo ni wajibu wenu tunawalipa kwa Kodi zetu. Msaidieni Mheshimiwa Rais.
Anashindana na Salum mwalimu,usihofu.
 
Rais anao wasaidizi waliosomea fani za Idara au Kitengo husika. Katika kipindi hiki kuelekea Uchaguzi Mkuu japo Kampeni hazijaanza rasmi kwa ratiba ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi, lakini ukweli ni kwamba tupo busy na Kampeni. Ukizunguka huku na kule utaona mapikipiki, khanga, baiskeli nk.

Hivi karibuni tunaona Kampeni zimehamia kwenye vyombo vya habari kama vile mitandao ya Kijamii. Kila uchao utaona maandishi, "Mkoa fulani Rais Samia kaongeza bilioni kadhaa kwenye sekta fulani kutoka bilioni kadhaa zilizokuwepo miaka minne iliyopita.

Ni jambo jema kwa wasaidizi hao wa Rais kufanya yote hayo. Pamoja na hayo wasaidizi hao walitakiwa kufanya counter check au follow up ili kujua Kampeni hizo zinapokelewaje na wananchi hasa wa kawaida.

Si jambo la siri kuwa pamoja na maboresho katika sekta zinazosemwa kuwa zimeboreshwa, bado wananchi wanapoenda kupata huduma katika maeneo husika wanakumbana na changamoto lukuki zaidi ya ilivyokuwa kabla ya maboresho yaliyofanywa na Rais Samia.

Kwa mfano unamwambia mtu hospitali ya Mkoa ilikuwa Ina CT Scan mbili miaka minne iliyopita leo Rais Samia kaongeza vifaa hivyo 400, kama mwananchi anaenda kupata huduma inayohusisha kifaa hicho Kuna kuwa na changamoto za njoo kesho, njoo kesho kutwa, njoo wiki ijayo, Hapo anaambiwa kijanja ajiongeze ( atoe rushwa a.k.a hela ya maji).

Mwananchi huyo ambaye hakuona changamoto hizo wakati ST Scan zilipokuwa mbili, unapomwambia leo Samia kaongeza ST Scan 400 anakuelewa??? Huu ni mfano mmoja tu.

Mtu akizungumza mema na mazuri yaliyofanywa na Serikali wakati wa Serikali ya awamu ya Tano chini ya Rais Magufuli,baadhi ya watu wa kawaida na hata wakubwa wanatoa mapovu. Lakini ukweli ni kwamba Samia na Magufuli wakati ule walifanya kazi kubwa ndani ya muda mfupi. Uwajibikaji Serikalini uliimarika kwa kiwango kikubwa mno. Mambo ya njoo kesho mara wiki ijayo kauli za kuchochea mazingira ya rushwa yalipungua mno. Leo nenda maofisini uone, nenda Polisi uone, nenda Mahospitalini uone. Wananchi wa kawaida tunajua yanayoendelea huko.

Serikali ya Rais Samia imetekeleza hayo, sawa vema, swali ni kwamba kama mwananchi wa kawaida hapati huduma Bora, kwa wakati na bila mizengwe, maboresho hayo yana msaidia Nini? Kampeni hiyo inamsaidia Nini Rais Samia??

TISS, TAKUKURU na Idara nyingine za Serikali mpo, huo ni wajibu wenu tunawalipa kwa Kodi zetu. Msaidieni Mheshimiwa Rais.
TISS na kampeni ya raisi wapi na wapi .?

Yaan TISS washughulike na mambo binafsi ya chama .?
 
Back
Top Bottom