Tishio la mlipua mabomu Ilala, Dar es Salaam

Tishio la mlipua mabomu Ilala, Dar es Salaam

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Posts
2,262
Reaction score
856
Nikiwa nafatilia hati hapa manispaa ya ilala ghafla polisi wakiwa na magari na pikipiki wanafika nakuondoa wafanyakazi na waliomo kwa taarifa za kiinteligensia kuna mtu anataka kujilipua na mabomu
 
Atakuwa CHADEMA kasahau maelekezo anafikiri kaisha fika Igunga.
 
mmmmh makubwa hayo, wameanza na huku bongo!!!! lakin mungu saidia
 
Huyo m2 anatakiwa akajilipulie pale magogoni,co ajilipulie huku aue wa2 wasio na hatia.
 
ni nini kinaendelea hapo? bado siamini amini kama ni Tanzania yetu. Au wazee wa kazi wanataka onyesha kwamba wanafanya kazi ya kiintellegensia ipasavyo?
 
Inadaiwa ni mwanamme amevaa hijabu kama mwanamke na begi la bomu.polisi wamezunguka jengo

huyo sio mlipuaji, muda wote huo anasubiri nini, wenye kazi zao saa hizi washamaliza zamaaani, kama yupo anatishia nyau au ni jamaa tu katoka kununua viazi sokoni boma nyie mwamwita gaidi...
 
huyo sio mlipuaji, muda wote huo anasubiri nini, wenye kazi zao saa hizi washamaliza zamaaani, kama yupo anatishia nyau au ni jamaa tu katoka kununua viazi sokoni boma nyie mwamwita gaidi...

Shangaa na wewe!!
 
Labda kwa sababu walikataliwa kuanzisha........!
Ah! Sitaki kuamini hili, labda nisubiri kiduchu.
 
Askari wanadai ni mwanafunzi wa temeke,wengine dume limevaa kike
 
Kwa nini usiende wewe huko magogoni?
eleza kwa nn isiwe wewe.

1. huna kazi yoyote humu duniani
2. upo upo tu kama gazeti la juzi
3. hakuna utakachoacha wala hakuna wa kukukosa!!
 
Back
Top Bottom