Timu bamia wagundua njia mpya

Hahahaha kitu kama tone la maji teh teh miss chagga njoo uone yale yale
 
Last edited by a moderator:
Huyu anaweza kuwa anazidiwa na ukubwa wa kisimi cha mkewe.
 
Tukiwa na kubwa tunakimbiwa,wenye ndogo wanataka kubwa,aiseeeeh.
Mnataka kubwa kama zile za ma black americans(mandingo,lt,justin slayer,byron long,natt turner) ama???
Maana kuna wadada wengine akikuta una kubwa mahusiano ndio yana deteriorate,Afu hapa naona watu wanasema wanataka mikubwaaaaaaaaaah.
 

Daaaah mkubwa inaelekea mdau mkubwa sana wa porn maana hivyo vichwa ulivyovitaja si mchezo na umemsahau Wesley pipe, BBC na Lex sting!


Sent from my iPad Air using JamiiForums
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…