BOB LUSE
JF-Expert Member
- Jan 25, 2014
- 3,782
- 3,333
Nimenunua umeme wa Luku,juzi Kupitia njia ya simu! Hele zimekatwa,token sijapewa,nimepiga huduma kwa wateja nirudishiwe Mwamala wangu,siku ya pili nazungushwa! Subiri,hatujui Lini mtandao utakaa sawa ili urudishiwe hela zako!
Naomba TCRA waingilie hili swala la usumbufu na Dhuluma kwa wateja.Mteja hajapata huduma huna haja ya kukaa na hela zake.
Naomba TCRA waingilie hili swala la usumbufu na Dhuluma kwa wateja.Mteja hajapata huduma huna haja ya kukaa na hela zake.