Tigo imekuwaje?


marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,658
Likes
5,064
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,658 5,064 280
Tangu asubuhi naingiza vocha za tigo kwa *104* napata meseji isemayo "Connection problem or invalid MMI"

Baada ya several attempts nikafanikiwa, lakini tena kujiunga na vifurushi kupitia *148*00# imekuwa shida ileile, napata meseji "Connection problem or invalid MMI"

Swali langu kwao kama wanaingia humu ni kwamba, je!! mtatufidiaje kwa adha tunayoipata mkizingatia kuwa kuna wengine wamefanikiwa kujiunga na vifurushi lakini mpaka sasa hawawezi kupiga simu wala kutuma sms kutokana na "Connection problem or invalid MMI"
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,050
Likes
5,946
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,050 5,946 280
Tangu asubuhi naingiza vocha za tigo kwa *104* napata meseji isemayo "Connection problem or invalid MMI"

Baada ya several attempts nikafanikiwa, lakini tena kujiunga na vifurushi kupitia *148*00# imekuwa shida ileile, napata meseji "Connection problem or invalid MMI"

Swali langu kwao kama wanaingia humu ni kwamba, je!! mtatufidiaje kwa adha tunayoipata mkizingatia kuwa kuna wengine wamefanikiwa kujiunga na vifurushi lakini mpaka sasa hawawezi kupiga simu wala kutuma sms kutokana na "Connection problem or invalid MMI"
huu mtandao sina hamu nao kabisa
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,658
Likes
5,064
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,658 5,064 280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,197
Likes
4,848
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,197 4,848 280
Tangu asubuhi naingiza vocha za tigo kwa *104* napata meseji isemayo "Connection problem or invalid MMI"

Baada ya several attempts nikafanikiwa, lakini tena kujiunga na vifurushi kupitia *148*00# imekuwa shida ileile, napata meseji "Connection problem or invalid MMI"

Swali langu kwao kama wanaingia humu ni kwamba, je!! mtatufidiaje kwa adha tunayoipata mkizingatia kuwa kuna wengine wamefanikiwa kujiunga na vifurushi lakini mpaka sasa hawawezi kupiga simu wala kutuma sms kutokana na "Connection problem or invalid MMI"
Ulivyoingiza hiyo vocha washakataa VAT?
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
Poleni sana Wateja wa huo mtandao,wengine tulisha hamaga kitambo hukooo
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,437
Likes
2,327
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,437 2,327 280
huo mtandao wa watoto wadogo sijawahi hata kufikiria kununua line ya tigo maisha yangu yote mpaka leo.Vituko vyake ukimpigia mtu wa tigo from voda/airtel utasikia simu haipatikani kwa sasa,utarudia mara 5 hivi then itapatikana,mbaya zaidi kainunua zantel na kuiambukiza magonjwa yote ya tigo.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,313
Likes
8,853
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,313 8,853 280
Hiyo vocha itakuwa haijalipiwa Vat
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,542
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,542 280
Tigo ni WEZI, I mean ni wezi na nikitakiw akutoa ushahidi hapa nitatoa, Tigo ni weziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,816
Likes
7,825
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,816 7,825 280
Jaribu kuweka kwenye Tigo Pesa kisha nunua muda wa maongezi via Tigo Pesa, mambo ya vocha za kukwangua nishaachana nayo miaka 5 iliyopita
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,658
Likes
5,064
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,658 5,064 280
Tigo ni WEZI, I mean ni wezi na nikitakiw akutoa ushahidi hapa nitatoa, Tigo ni weziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Inashangaza mamlaka husika hatuzisikii zikiwachukulia hatua juu ya adhaa hizi
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,050
Likes
5,946
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,050 5,946 280
Poleni sana Wateja wa huo mtandao,wengine tulisha hamaga kitambo hukooo
mie yaani nilihama kitambo, nilichimba shimo nikaizika na kupanda mwarobaini ili ukikua nijue pale kuna line ya tigo, ukiweka vocha hujaweka data, hujapiga ukiuliza ndani ya dk 2 unakuta vocha ni less, ukipiga customer care kuwapata mpaka sijui ukadhikiri uchi, wamekuwa ka ile ndege yetu PW, hawa nao hawana tofauti na kampuni ya tigo, hata ulalamike vipi ni kama unajaza maji kwenye pakacha au tenga
 
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
11,917
Likes
24,229
Points
280
Bonny

Bonny

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
11,917 24,229 280
Tigo inakuomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza tunakupatia Dk 5 za kupiga tigo kwenda tigo na Mb 1.

Mjiandae na hyo msg kesho.
 
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,731
Likes
1,239
Points
280
UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,731 1,239 280
huo mtandao wa watoto wadogo sijawahi hata kufikiria kununua line ya tigo maisha yangu yote mpaka leo.Vituko vyake ukimpigia mtu wa tigo from voda/airtel utasikia simu haipatikani kwa sasa,utarudia mara 5 hivi then itapatikana,mbaya zaidi kainunua zantel na kuiambukiza magonjwa yote ya tigo.
Wacha bwana!!!? Kamnunua zanzbartel!!!?
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,614
Likes
3,472
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,614 3,472 280
Mm naamuwa kuama....nipo segerea utadhani nipo mkoani
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,238
Likes
5,202
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,238 5,202 280
Dah....nilivyopiga Tigo kwenye heading....nimestuka sana
 
Diksela

Diksela

Senior Member
Joined
Nov 6, 2014
Messages
196
Likes
188
Points
60
Diksela

Diksela

Senior Member
Joined Nov 6, 2014
196 188 60
Tigo inakuomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza tunakupatia Dk 5 za kupiga tigo kwenda tigo na Mb 1.

Mjiandae na hyo msg kesho.
Kwa kujibu SMS hii Kwa neno OK
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,658
Likes
5,064
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,658 5,064 280
Jaribu kuweka kwenye Tigo Pesa kisha nunua muda wa maongezi via Tigo Pesa, mambo ya vocha za kukwangua nishaachana nayo miaka 5 iliyopita

Hata kama, shida ni network yao mchosho, nimekwenda nimefanya kila niwezalo nikiwa chini ya mnara wao sijafanikiwa
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756