Tigo customer care! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tigo customer care!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 22, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau hv tigo customer care ni namba zipi kwasab 100 inagoma?
     
  2. wa kutambua

    wa kutambua Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu jaribu hiz hapa utafanix 0713 800 800
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,187
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    wangese hawapokeagi na wakipokea ni afta 10mins ful mambo yaki cameroon
     
  4. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Check 0713800902 esp used for blackberry internet au 15301
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Washenzi sana jana kutwa nzima nimekuwa nikijaribu namba zao zote ambazo mmesema humu lakini hakuna hata moja ambayo unaweza kuongea na huduma kwa wateja
     
  6. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ninauzoefu na tigo imefikia hatua nimekuwa frielence wa kujitegemea , namaba zote mnazosema kwa kweli hazitopokelewa kwa kusuluhisha tatizo lako haraka ni kufika ofisi zohio kwa walio dar. kama upo mbali ingia tigo tanzania facebook taja tatizo lako watakusaidia. kunafomu ya tatizo ukiona una haraka sana andika tatizo lako kwenye wall. ukichemka nitumie tatizo lako kwenye sms 0719332343 nitangalia jinsi ya kukusaidia
     
  7. r

    robert palice Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawapokeag kweli mwana cjui huwa wanananiliana
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    tigo imerudi tena...!
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,274
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tehe tehe...nilifikiri ni mimi pekeyangu....!!!
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    tigo kastama keya ovyooooooooo
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Loosers wakubwa tigo.
    Siwashangai wanaofananisha mtandao na ile kitu.
    OTIS
     
Loading...