Tigo acheni wizi

Tigo acheni wizi

msuyaeric

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Posts
862
Reaction score
1,264
Jamani tigo niwezi sana.. Leo muda si mrefu wamenitumia SMS oh bonyeza sijui nyota na minamba yako ili kupata UNI offer na wamesema eti unapata dakika 125 na GB 1.2

Bana si nikabonyeza kutazama hicho kifurushi lol eti dakika 55 afu hakuna Gb wala nini yaan TIGO ACHENI WIZI HUO

Ps: nimeambatanisha na picha
_20180514_160240.JPG
_20180514_160224.JPG
 
Tigo nawapenda sana huduma zao ziko poa sana huduma zao ziko poa sana usiwapake doa wawie radhi na kama umetumwa na mitandao miingie uwaharibie tigo asee acha hz.
Screenshot_20180514-172325.jpg
Screenshot_20180514-172349.jpg
Screenshot_20180514-172355.jpg
Screenshot_20180514-172403.jpg
Screenshot_20180514-172421.jpg
Screenshot_20180514-172648.jpg
Screenshot_20180514-172738.jpg
 
Jamani tigo wanajitahidi kutuibia si haba. Kuna siku nimeweka voucher ya 2000 kwenye simu. Sina whatsapp instagram wala mtandao wowote kwenye hiyo simu. Ila kitendo cha kutoka dukani na kurudi ndani hela yote tigo wameila tena wanasema nimeitumia kwenye data.
 
Hili limtandao sijui kwa nini halifungwi....limtandao limejaa wizi tu .....nilinunua mb 300 nikadownload nyimbo sita zenye mb tatu tatu eti wakanambia mb zimeisha .........ni wezi waliokubuhu.....


Tunaotumia data ya vodacom tunafaidi sana
 
Hili limtandao sijui kwa nini halifungwi....limtandao limejaa wizi tu .....nilinunua mb 300 nikadownload nyimbo sita zenye mb tatu tatu eti wakanambia mb zimeisha .........ni wezi waliokubuhu.....


Tunaotumia data ya vodacom tunafaidi sana

Mkuu, naomba unitajie kifurushi kilicho poa cha voda kwa wiki kilicho na mb na dakika za mitandao mingine napiga ngapi ngapi na napata dakika na mb ngapi pia...?

Thanks.
 
Mkuu, naomba unitajie kifurushi kilicho poa cha voda kwa wiki kilicho na mb na dakika za mitandao mingine napiga ngapi ngapi na napata dakika na mb ngapi pia...?

Thanks.
Km upo Dar/Pwani chukua hii.
*149*03#
Nenda Dar supa Uni kisha bonyeza # ili kuendelea
2000-dk 150 (voda-voda), 50dk(mitandao yote), sms 2000 na mb 1027 kwa siku 7
Pia kwenye menu hiyo hiyo ya *149*03# utaona kijiweni hapa unapata dk 5 voda-voda free kuanzia saa 12 asb-2asub hii ni bureeeeeeee hautumii vocha.
Mm kwa 2000 wananipa GB 5 kwa mwezi.
 
Back
Top Bottom